Home GADGET മോട്ടറോള റേസർ 1,24,999 രൂപയ്ക്ക് ഇന്ത്യയിൽ അവതരിപ്പിച്ചു

മോട്ടറോള റേസർ 1,24,999 രൂപയ്ക്ക് ഇന്ത്യയിൽ അവതരിപ്പിച്ചു

വൺപ്ലസിൽ നിന്നുള്ള അടുത്ത മുൻനിര സ്മാർട്ട്‌ഫോണുകളായ വൺപ്ലസ് 8, വൺപ്ലസ് 8 പ്രോ എന്നിവ ഏപ്രിൽ 15 ന് വിപണിയിലെത്തുമെന്ന് റിപ്പോർട്ടുകൾ. രണ്ടാം പാദത്തിൽ വൺപ്ലസ് ഈ വർഷത്തെ ആദ്യത്തെ മുൻനിര സ്മാർട്ട്‌ഫോണുകൾ അവതരിപ്പിക്കുന്നു. പരമ്പരാഗതമായി, കമ്പനി മെയ് മാസത്തിൽ പുതിയ സ്മാർട്ഫോണുകൾ പുറത്തിറക്കി, ഈ വർഷം ഇത് വ്യത്യസ്തമായിരിക്കാം. മിക്ക റിപ്പോർട്ടുകളും കമ്പനി നേരത്തെയുള്ള ലോഞ്ചിലേക്ക് നോക്കുകയാണെന്ന് സൂചിപ്പിച്ചു.
സിറ്റി ബാങ്ക് ഡെബിറ്റ്, ക്രെഡിറ്റ് കാർഡുകൾ ഉപയോഗിച്ച് ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് 10,000 രൂപ വരെ ക്യാഷ്ബാക്ക് ലഭിക്കുന്നതാണ്. മോട്ടറോള റേസർ വാങ്ങുന്നവർക്ക് 4,999 രൂപയുടെ ഡബിൾ ഡാറ്റ ഇരട്ട ഡബിൾ വാലിഡിറ്റി റിലയൻസ് ജിയോ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. മോട്ടറോളയിൽ നിന്നുള്ള ഏറ്റവും പുതിയ മടക്കാവുന്ന ഫോൺ ഏപ്രിൽ 2 മുതൽ ഫ്ലിപ്കാർട്ട് വഴി വിൽപ്പനയ്‌ക്കെത്തും. ഇത് സാംസങ് ഗാലക്‌സി ഇസഡ് ഫ്ലിപ്പിനെ ഇത് ഓർമിപ്പിക്കുന്നു. മോട്ടറോള റാസറിന്റെ സവിശേഷതകൾ, രൂപകൽപ്പന എന്നിവയെക്കുറിച്ച് നമുക്ക് നോക്കാം.
സവിശേഷതകൾ പരിശോധിച്ചാൽ, സ്മാർട്ട്‌ഫോണിൽ ഞങ്ങൾക്ക് രണ്ട് ഡിസ്‌പ്ലേകൾ ലഭിക്കും. 2.7 ഇഞ്ച് ജി-ഒലെഡ് ക്വിക്ക് വ്യൂ പാനൽ പുറംഭാഗത്ത് ഒരുക്കിയിരിക്കുന്നു. അകത്ത് 21: 9 വീക്ഷണാനുപാതമുള്ള 6.2 ഇഞ്ച് പി-ഒലെഡ് സ്ക്രീൻ ഉണ്ട്. ഇതിൽ വരുന്ന രണ്ട് ക്യാമറകളിൽ ഒന്ന് മുൻവശത്തും രണ്ടാമത്തേത് അകത്തുമായിട്ടാണ്. പ്രാഥമിക 16 മെഗാപിക്സൽ സെൻസർ ദ്രുത കാഴ്‌ച സ്‌ക്രീനിന് മുകളിലായി സ്ഥാപിക്കുമ്പോൾ മറ്റ് 5 മെഗാപിക്സൽ സെൻസർ ഒരു നോച്ചിനുള്ളിലാണ്. മിക്ക സ്മാർട്ഫോണുകൾക്കും സമാനമായി തന്നെയാണ് ഇതി വരുന്നതും. ഈ ഡിസ്ക് വലിയ ഡിസ്പ്ലേയുടെ മുകളിലാണ് സ്ഥിതിചെയ്യുന്നത്.
മുൻനിര ഗ്രേഡ് ചിപ്‌സെറ്റിന് പകരം ക്വാൽകോം സ്‌നാപ്ഡ്രാഗൺ 710 SoC ആണ് സ്മാർട്ട്‌ഫോണിന്റെ കരുത്ത്. ആൻഡ്രോയിഡ് 10 അപ്‌ഡേറ്റ് ഉടൻ പ്രതീക്ഷിക്കുന്ന ആൻഡ്രോയിഡ് 9 പൈ ഔട്ട്-ഓഫ്-ബോക്‌സിൽ ഇത് പ്രവർത്തിക്കുന്നു. രണ്ടാമത്തെ സ്‌ക്രീനിന് പിന്തുണ ചേർക്കുന്നതിനായി ഇഷ്‌ടാനുസൃത പരിഹാരങ്ങളിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്നുണ്ടെന്ന് കമ്പനി കൂടുതൽ വെളിപ്പെടുത്തുന്നു. നിലവിൽ, പ്ലേബാക്ക് നിയന്ത്രണങ്ങൾക്കൊപ്പം നോട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ മാത്രമേ ഫ്രണ്ട് സ്ക്രീൻ പിന്തുണയ്ക്കൂ.
128 ജിബി ഇന്റേണൽ സ്റ്റോറേജ്, 6 ജിബി റാം, വൈ-ഫൈ, ബ്ലൂടൂത്ത് വി 5., ജിപിഎസ്, എൻ‌എഫ്‌സി, ടൈപ്പ്-സി പോർട്ട് എന്നിവയും മോട്ടറോള റേസറിൽ ലഭ്യമാണ്. റേസർ 2,510mAh ബാറ്ററിയിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്നു. മടക്കാവുന്ന ഈ സ്മാർട്ഫോൺ ഉപയോഗിച്ച് ഉപയോക്താക്കൾക്ക് ഒരു ദിവസം മുഴുവൻ സമയം ലഭിക്കുന്ന ബാറ്ററി ലൈഫ് കമ്പനി ഉറപ്പാക്കുന്നു. സ്മാർട്ട്ഫോൺ 15W ഫാസ്റ്റ് ചാർജിംഗ് ടെക്കിനുള്ള പിന്തുണ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Must Read

ഇന്ത്യയിലെ മൊബൈൽ നമ്പരുകൾ 11 അക്കമാക്കാൻ ട്രായ് ശുപാർശ

രാജ്യത്തെ മൊബൈൽ നമ്പരുകൾ പതിനൊന്ന് അക്കങ്ങളായി വർദ്ധിപ്പിക്കണം എന്ന ശുപാർശയുമായി ടെലിക്കോം റെഗുലേറ്ററായ ട്രായ് രംഗത്ത്. നിലവിൽ ഇന്ത്യയിലെ മൊബൽ നമ്പരുകളിൽ പത്ത് അക്കങ്ങളുള്ള നമ്പരുകളാണ് ഉള്ളത്. രാജ്യത്ത് മൊബൈൽ...

വ്യവസായ ലോകത്തിന് ആശ്വാസമായി ‘എഫിസ’ത്തിന്റെ വര്‍ക്ക് ഫ്രം ഹോം മോണിറ്ററിങ്

കോവിഡ്- 19 പൊട്ടിപ്പുറപ്പെട്ടതിനെത്തുടർന്ന് ലോകത്തിന്റെ പലവിധ പ്രതിസന്ധികളാണ് ജനങ്ങൾ നേരിടുന്നത്. ഇതിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ പ്രതിസന്ധിയിലായിരിക്കുന്നവരിൽ വലിയൊരു വിഭാഗം തൊഴിലുടമകളും ശമ്പളം വാങ്ങി ജീവിക്കുന്ന ഇടത്തരക്കാരുമാണ്.മുൻകരുതൽ നടപടിയായി പല ജോലിസ്ഥലങ്ങളും...

ഏറ്റവും പുതിയ കൊറോണ അപ്‌ഡേറ്റ് ലഭിക്കാന്‍ ലോകാരോഗ്യ സംഘടനയുടെ വാട്‌സാപ്പ് നമ്പര്‍

കോറോണ വൈറസ് പകർച്ചവ്യാധിയെ കുറിച്ചുള്ള ആധികാരികമായ അറിയിപ്പുകൾ ജനങ്ങളിലെത്തിക്കുന്നതിനായി വാട്സാപ്പിലൂടെ ലോകാരോഗ്യ സംഘടനയുടെ ആരോഗ്യ മുന്നറിയിപ്പ്. വ്യാജവാർത്തകൾ വ്യാപകമായി വാട്സാപ്പിലൂടെ പ്രചരിക്കുന്ന സാഹചര്യത്തിലാണ് ലോകാരോഗ്യ സംഘടനയിൽനിന്ന് നേരിട്ടുള്ള അറിയിപ്പുകൾ വാട്സാപ്പ്...

വിമർശനങ്ങൾ :പ്രത്യേക നിർദേശക സമിതിയെ നിയമിച്ച് ടിക് ടോക്ക്.

ഉള്ളടക്ക നിയന്ത്രണ നയങ്ങളുടെ പേരിൽ അടുത്തകാലത്തായി ടിക് ടോക്ക് വ്യാപകമായ വിമർശനങ്ങൾ നേരിടുന്നുണ്ട്. ചൈനാ വിരുദ്ധ ഉള്ളടക്കമുള്ള വീഡിയോകൾക്ക് ടിക് ടോക്ക് നിയന്ത്രണമേർപ്പെടുത്തുന്നു എന്ന് അമേരിക്ക വിമർശനമുയർത്തിയിരുന്നു. ആളുകളുടെ ഭംഗിയുടേയും...

കൊ​റോണ വ്യാപനം മൂലം സ്മാർട്ഫോണുകളുടെ വിൽപനയിൽ വൻ ഇടിവ്.

കൊ​റോണ വ്യാപനം മൂലം സ്മാർട്ഫോണുകളുടെ വിൽപനയിൽ വൻ ഇടിവ്. സ്മാർട്ഫോണുകൾ സൃഷ്ടിക്കപ്പെട്ടതിന് ശേഷം നേരിടുന്ന ഏറ്റവും വലിയ വിൽപ്പനയിടിവാണിത്. ഫെബ്രുവരിയിൽ 38% ഇടിവാണ് പുതിയ ഫോണുകളുടെ വിൽപനയിൽ ഉണ്ടായതെന്ന് ഗവേഷണ...