Home GADGET നോക്കിയ 5ജി ഫോൺ അടുത്ത ജെയിംസ് ബോണ്ട് സിനിമയിലൂടെ അവതരിപ്പിക്കും

നോക്കിയ 5ജി ഫോൺ അടുത്ത ജെയിംസ് ബോണ്ട് സിനിമയിലൂടെ അവതരിപ്പിക്കും

എച്ച്എംഡി ഗ്ലോബൽ തങ്ങളുടെ ന്യൂ ജനറേഷൻ നോക്കിയ ഫോണുകളുടെ ലോഞ്ച് തീയതിയായി മാർച്ച് 19 ആയി നിശ്ചയിച്ചു. അടുത്തിടെയുണ്ടായ അഭ്യൂഹങ്ങൾ അനുസരിച്ച്, നോക്കിയ 5G ഫോൺ നോക്കിയ 8.2 5G ആയിരിക്കാം എന്നാണ്. ലണ്ടനിൽ വരാനിരിക്കുന്ന പരിപാടിയിൽ ആദ്യത്തെ നോക്കിയ 5G ഫോൺ അവതരിപ്പിക്കുമെന്ന് എച്ച്എംഡി ഗ്ലോബൽ ഇപ്പോൾ പ്രഖ്യാപിച്ചു. നോക്കിയ ഫോണിന്റെ ആദ്യ കാഴ്ച 90 സെക്കൻഡ് ദൈർഘ്യമുള്ള വീഡിയോ കൊമേഴ്‌സ്യൽ വഴി പുറത്തിറങ്ങും.അതിൽ 25-ാമത് ജെയിംസ് ബോണ്ട് സിനിമയായ നോ ടൈം ടു ഡൈയിലെ അഭിനേതാക്കൾ അവതരിപ്പിക്കും. വാണിജ്യപരമ്പര ആദ്യമായി മാർച്ച് 8 ഞായറാഴ്ച സംപ്രേഷണം ചെയ്യും. നോക്കിയയുടെ ആദ്യത്തെ 5G ഫോണും മാർച്ച് 19 ന് ലോഞ്ച് ചെയ്യാൻ സാധ്യതയുള്ള മറ്റ് നോക്കിയ ബ്രാൻഡഡ് ഫോണുകളും നോ ടൈം ടു ഡൈ സിനിമയിൽ പ്രദർശിപ്പിക്കും. ഈ സിനിമയുടെ റിലീസ് ഈ വർഷം നവംബറിൽ നടത്തും. നോക്കിയ 5G ഫോൺ വാണിജ്യത്തിൽ ലഷാന ലിഞ്ചിനെ ഏജന്റ് നോമിയായി അവതരിപ്പിക്കും.ഇത് എച്ച്എംഡി ഗ്ലോബലിന്റെ എക്കാലത്തെയും വലിയ ആഗോള വിപണന കാമ്പെയ്‌നിന്റെ ഭാഗമാകും. വാണിജ്യപരമ്പരകളുടെ നോക്കിയ ഫോണുകൾ നിങ്ങൾക്ക് എപ്പോഴെങ്കിലും ആവശ്യമുള്ള ഏക ഗാഡ്‌ജെറ്റ് ആയി രൂപപ്പെടുത്തും. ‘വീഡിയോ പരസ്യം സംവിധാനം ചെയ്യുന്നത് മുമ്പ് ബാഫ്‌റ്റ നേടിയ സംവിധായകൻ അമ്മ അസന്റേയാണ്. ഈ വിപണി അതിൻറെ തീം എടുത്തിരിക്കുന്നത് വരാനിരിക്കുന്ന ജെയിംസ് ബോണ്ട് സിനിമയിൽ നിന്നുമാണ്.ലണ്ടനിലെ പ്രശസ്തമായ സ്ഥലങ്ങളിൽ ഇത് ചിത്രീകരിച്ചിരിക്കുന്നു, അതിൽ സെന്റ് പോൾസ്, ദി ഷാർഡ് എന്നിവ ഉൾപ്പെടുന്നു. വാണിജ്യപരമായ സംപ്രേഷണം ഇനിയും സംപ്രേഷണം ചെയ്തിട്ടില്ലെങ്കിലും നോക്കിയ 5G ഫോൺ പരസ്യം തിരനോട്ടം നടത്തിയതായും 5G ഫോണിന്റെ ഫസ്റ്റ് ലുക്ക് പങ്കിട്ടതായും ടെക് റാഡറിലെ ആളുകൾ അവകാശപ്പെടുന്നു. പ്രസിദ്ധീകരണം പങ്കിട്ട ഫോട്ടോകളിൽ നോക്കിയ 7.2 പോലെ കാണപ്പെടുന്ന ഒരു നോക്കിയ ഫോൺ ഉപയോഗിച്ച് ഏജന്റ് നോമിയെ കാണാൻ കഴിയും.വാണിജ്യത്തിൽ നിന്നുള്ള ചില പോർട്ട്‌ഫോളിയോ ഷോട്ടുകളും എച്ച്എംഡി ഗ്ലോബൽ പങ്കിട്ടു. ഇത് എച്ച്എംഡി ഗ്ലോബലിന്റെ ആദ്യത്തെ നോക്കിയ ബ്രാൻഡഡ് 5 ജി ഫോണാണ്. റിപ്പോർട്ടുകൾ പ്രകാരം ഇത് നോക്കിയ 8.2 ആകാം. ഷോട്ടുകളിൽ കാണുന്നത് പോലെ തന്നെ നോക്കിയ 8.2 ന് നല്ല വൃത്താകൃതിയിലുള്ള ബേസിലുകളുണ്ട്, കൂടാതെ കുറഞ്ഞത് നാല് ക്യാമറകളുള്ള വൃത്താകൃതിയിലുള്ള ക്യാമറകളാണ്. ആൻഡ്രോയിഡ് 10 ന്റെ കോൾ ഇന്റർഫേസിനൊപ്പം ഒരു ബെൻഡ് ഡിസ്‌പ്ലേയുണ്ട്.മാത്രമല്ല, ഒരു ഷോട്ടുകൾ ക്യാമറ അപ്ലിക്കേഷൻ പ്രവർത്തനക്ഷമമായി കാണിക്കുന്നു. ഇത് ഒരു സാധാരണ മോഡ്, അൾട്രാ-വൈഡ് ആംഗിൾ മോഡ്, പോർട്രെയിറ്റ് മോഡ്, രാത്രി മോഡ് എന്നിവ വെളിപ്പെടുത്തുന്നു. പിന്നിൽ ഘടിപ്പിച്ച ഫിംഗർപ്രിന്റ് സെൻസറും ലഭ്യമാണ്. മാർച്ച് 19 ന് ലണ്ടനിൽ നടക്കുന്ന പരിപാടിയിൽ എച്ച്എംഡി ഗ്ലോബൽ കുറഞ്ഞത് അഞ്ച് ഫോണുകളെങ്കിലും പുറത്തിറക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. ആദ്യത്തെ നോക്കിയ ബ്രാൻഡഡ് 5G ഫോൺ അല്ലെങ്കിൽ നോക്കിയ 8.2, നോക്കിയ 5.2, നോക്കിയ C2, നോക്കിയ 1.3, ഒരുപക്ഷേ നോക്കിയ 400 4G എന്നിവ ഉണ്ടാകും.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Must Read

ഇന്ത്യയിലെ മൊബൈൽ നമ്പരുകൾ 11 അക്കമാക്കാൻ ട്രായ് ശുപാർശ

രാജ്യത്തെ മൊബൈൽ നമ്പരുകൾ പതിനൊന്ന് അക്കങ്ങളായി വർദ്ധിപ്പിക്കണം എന്ന ശുപാർശയുമായി ടെലിക്കോം റെഗുലേറ്ററായ ട്രായ് രംഗത്ത്. നിലവിൽ ഇന്ത്യയിലെ മൊബൽ നമ്പരുകളിൽ പത്ത് അക്കങ്ങളുള്ള നമ്പരുകളാണ് ഉള്ളത്. രാജ്യത്ത് മൊബൈൽ...

വ്യവസായ ലോകത്തിന് ആശ്വാസമായി ‘എഫിസ’ത്തിന്റെ വര്‍ക്ക് ഫ്രം ഹോം മോണിറ്ററിങ്

കോവിഡ്- 19 പൊട്ടിപ്പുറപ്പെട്ടതിനെത്തുടർന്ന് ലോകത്തിന്റെ പലവിധ പ്രതിസന്ധികളാണ് ജനങ്ങൾ നേരിടുന്നത്. ഇതിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ പ്രതിസന്ധിയിലായിരിക്കുന്നവരിൽ വലിയൊരു വിഭാഗം തൊഴിലുടമകളും ശമ്പളം വാങ്ങി ജീവിക്കുന്ന ഇടത്തരക്കാരുമാണ്.മുൻകരുതൽ നടപടിയായി പല ജോലിസ്ഥലങ്ങളും...

ഏറ്റവും പുതിയ കൊറോണ അപ്‌ഡേറ്റ് ലഭിക്കാന്‍ ലോകാരോഗ്യ സംഘടനയുടെ വാട്‌സാപ്പ് നമ്പര്‍

കോറോണ വൈറസ് പകർച്ചവ്യാധിയെ കുറിച്ചുള്ള ആധികാരികമായ അറിയിപ്പുകൾ ജനങ്ങളിലെത്തിക്കുന്നതിനായി വാട്സാപ്പിലൂടെ ലോകാരോഗ്യ സംഘടനയുടെ ആരോഗ്യ മുന്നറിയിപ്പ്. വ്യാജവാർത്തകൾ വ്യാപകമായി വാട്സാപ്പിലൂടെ പ്രചരിക്കുന്ന സാഹചര്യത്തിലാണ് ലോകാരോഗ്യ സംഘടനയിൽനിന്ന് നേരിട്ടുള്ള അറിയിപ്പുകൾ വാട്സാപ്പ്...

വിമർശനങ്ങൾ :പ്രത്യേക നിർദേശക സമിതിയെ നിയമിച്ച് ടിക് ടോക്ക്.

ഉള്ളടക്ക നിയന്ത്രണ നയങ്ങളുടെ പേരിൽ അടുത്തകാലത്തായി ടിക് ടോക്ക് വ്യാപകമായ വിമർശനങ്ങൾ നേരിടുന്നുണ്ട്. ചൈനാ വിരുദ്ധ ഉള്ളടക്കമുള്ള വീഡിയോകൾക്ക് ടിക് ടോക്ക് നിയന്ത്രണമേർപ്പെടുത്തുന്നു എന്ന് അമേരിക്ക വിമർശനമുയർത്തിയിരുന്നു. ആളുകളുടെ ഭംഗിയുടേയും...

കൊ​റോണ വ്യാപനം മൂലം സ്മാർട്ഫോണുകളുടെ വിൽപനയിൽ വൻ ഇടിവ്.

കൊ​റോണ വ്യാപനം മൂലം സ്മാർട്ഫോണുകളുടെ വിൽപനയിൽ വൻ ഇടിവ്. സ്മാർട്ഫോണുകൾ സൃഷ്ടിക്കപ്പെട്ടതിന് ശേഷം നേരിടുന്ന ഏറ്റവും വലിയ വിൽപ്പനയിടിവാണിത്. ഫെബ്രുവരിയിൽ 38% ഇടിവാണ് പുതിയ ഫോണുകളുടെ വിൽപനയിൽ ഉണ്ടായതെന്ന് ഗവേഷണ...