Home LATEST 120Hz ഡിസ്പ്ലേയുള്ള അസൂസ് ROG ഫോൺ 2 ജൂലൈ 23 ന് വിൽപ്പന ആരംഭിക്കും

120Hz ഡിസ്പ്ലേയുള്ള അസൂസ് ROG ഫോൺ 2 ജൂലൈ 23 ന് വിൽപ്പന ആരംഭിക്കും

ഹൈലൈറ്റുകൾ

ക്വാൽകോം സ്‌നാപ്ഡ്രാഗൺ 855 ചിപ്‌സെറ്റാണ് അസൂസ് ആർ‌ഒജി ഫോൺ 2 പ്രവർത്തിക്കുന്നത്

12 ജിബി റാം വേരിയന്റിലാണ് സ്മാർട്ട്‌ഫോൺ വരുന്നതെന്ന് പറയപ്പെടുന്നു

അടുത്ത തലമുറയിലെ ഗെയിമിംഗ് കേന്ദ്രീകൃത ഫോൺ ROG ഫോൺ 2ജൂലൈ 23 ന് ചൈനയിൽ അവതരിപ്പിക്കുമെന്ന് തായ്‌വാൻ ടെക് മേധാവി അസൂസ് സ്ഥിരീകരിച്ചതായി മാധ്യമങ്ങൾ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തു. ലോഞ്ചിനായി കമ്പനി മാധ്യമ ക്ഷണങ്ങൾ അയയ്ക്കാൻ ആരംഭിച്ചതായി ന്യൂസ് പോർട്ടൽ ജിഎസ്മറീന റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തു. അടുത്ത തലമുറ ഗെയിമിംഗ് സ്മാർട്ട്‌ഫോൺ സൃഷ്ടിക്കുന്നതിനായി ടെൻസെന്റ് ഗെയിമുകളുമായുള്ള പങ്കാളിത്തവും കമ്പനി പ്രഖ്യാപിച്ചു.വരാനിരിക്കുന്ന സ്മാർട്ട്‌ഫോണിന്റെ സവിശേഷതകൾ ഇതുവരെ വെളിപ്പെടുത്തിയിട്ടില്ല, എന്നാൽ ഈ ഉപകരണം ക്വാൽകോം സ്‌നാപ്ഡ്രാഗൺ 855 ഒക്ടാ കോർ 7 എൻഎം ഫ്ലാഗ്ഷിപ്പ് പ്രോസസറാണ് നൽകുന്നതെന്നും 12 ജിബി റാം വരെ ജോടിയാക്കുമെന്നും പറയുന്നു. വൺപ്ലസ് 7 പ്രോ , റെഡ്മി കെ 20 പ്രോ, അസൂസിന്റെ സ്വന്തം 6 ഇസെഡ് സ്മാർട്ട്ഫോൺ തുടങ്ങിയ മുൻനിര ഫോണുകൾക്കും ഇതേ പ്രോസസർ ശക്തി നൽകുന്നു .സ്മാർട്ട്‌ഫോണിന് അടുത്തിടെ 3 സി സർട്ടിഫിക്കേഷൻ ലഭിച്ചു, ഇത് 30W ഫാസ്റ്റ് ചാർജിംഗ് പിന്തുണയുമായി വരുമെന്ന് വെളിപ്പെടുത്തി. യഥാർത്ഥ ROG ഫോൺ 30W ഫാസ്റ്റ് ചാർജിംഗിനെ പിന്തുണയ്‌ക്കുന്നു.കൂടാതെ, ഫോണിന് അതിന്റെ മുൻഗാമിയെപ്പോലെ ഒരു കൂളിംഗ് സിസ്റ്റം ഉണ്ടായിരിക്കാം. അടുത്ത ROG ഫോണിൽ ഒരു ട്രിപ്പിൾ ക്യാമറ ഉൾപ്പെടുത്താം, കഴിഞ്ഞ വർഷത്തെ മോഡലിൽ ഇരട്ട ക്യാമറ സജ്ജീകരണം ഉണ്ടായിരുന്നു. ചൈനയ്ക്ക് പുറത്തുള്ള വിപണികളിൽ ഗെയിമിംഗ് കേന്ദ്രീകൃത ഫോണിന്റെ വരവിനെക്കുറിച്ച് കമ്പനി ഇതുവരെ ഒന്നും വെളിപ്പെടുത്തിയിട്ടില്ല.ഓർക്കുക, 2018 അവസാനത്തോടെ അസൂസ് ഇന്ത്യയിൽ ROG ഫോൺ വിൽപ്പന ആരംഭിച്ചു. കൂടാതെ രാജ്യത്ത് ഗെയിമിംഗ് വിപണി എത്ര വേഗത്തിൽ വളരുന്നുവെന്ന് കണക്കിലെടുത്ത് ROG ഫോൺ 2 ഇന്ത്യൻ വിപണിയിലും ഇടംപിടിക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Must Read

വിക്ഷേപണം വിജയകരം; ചന്ദ്രയാൻ-2 ഭൂമിയുടെ ഭ്രമണപഥത്തിൽ

ഇ​ന്ത്യ​യു​ടെ ര​ണ്ടാം ചാ​ന്ദ്ര​പ​ര്യ​വേ​ക്ഷ​ണ ദൗ​ത്യമായ ചന്ദ്രയാൻ-2 പേടകത്തെയും വഹിച്ച്​​ ഐ.​എ​സ്.​ആ​ർ.​ഒ​യു​ടെ ‘ഫാ​റ്റ്ബോ​യ്’ ജി.​എ​സ്.​എ​ൽ.​വി-​മാ​ർ​ക്ക് ത്രീ (​എം-1) റോ​ക്ക​റ്റ്​ വിജയകരമായി വിക്ഷേപിച്ചു. ആന്ധ്രപ്രദേശിലെ ശ്രീ​ഹ​രി​ക്കോ​ട്ട​യി​ലെ സ​തീ​ഷ് ധ​വാ​ൻ ബ​ഹി​രാ​കാ​ശ​ നി​ല​യ​ത്തി​ൽ​ നി​ന്ന്...

ശബ്ദസന്ദേശം അയക്കുംമുമ്പ‌് പ്രിവ്യൂ ചെയ്യാനുള്ള അവസരമൊരുക്കി വാട‌്സാപ്.

ശബ്ദസന്ദേശം അയക്കുംമുമ്പ‌് പ്രിവ്യൂ ചെയ്യാനുള്ള അവസരമൊരുക്കി വാട‌്സാപ്. ആപ്പിൾ ഐ ഫോൺ ഉപയോക്താക്കൾക്കാണ‌് പുതിയ സൗകര്യം ആദ്യം ലഭ്യമാകുക. ചിത്രങ്ങളും വീഡിയോകളും അയക്കുംമുമ്പ‌് കാണാനുള്ള അവസരം നേരത്തെ തന്നെ ഉണ്ടായിരുന്നു....

ആർക്ട്ടിക് സമുദ്രത്തിലെ മഞ്ഞുരുകുന്നു; ആശങ്കയോടെ ശാസ്ത്രലോകം

ആർക്ട്ടിക് സമുദ്രത്തിലെ മഞ്ഞുപാളികൾ ഉരുകുന്നത് ശാസ്ത്രലോകം കണക്കുകൂട്ടിയതിനെക്കാൾ വേഗത്തിൽ. ഗുരുതരമായ കാലാവസ്ഥാ വ്യതിയാനത്തെയാണ് ഇത് സൂചിപ്പിക്കുന്നതെന്ന് വിദഗ്ധർ ചൂണ്ടിക്കാട്ടുന്നു. ആർക്ട്ടിക്കിലെ മഞ്ഞുപാളികളുടെ അളവ് ഈ വർഷത്തെ ഏറ്റവും താഴ്ന്ന രണ്ടാമത്തെ...

വ്യാ​ജ​നെ ക​ണ്ടെ​ത്താ​ൻ പു​തി​യ സം​വി​ധാ​ന​വു​മാ​യി ഇ​ന്ത്യ​ൻ വം​ശ​ജ​ൻ

വ്യാ​ജ​ചിത്രവും വിഡിയോയും ക​ണ്ടെ​ത്താ​ൻ നി​ര്‍മി​ത​ബു​ദ്ധി അ​ടി​സ്ഥാ​ന​മാ​യി പ്ര​വ​ര്‍ത്തി​ക്കു​ന്ന പു​തി​യ സം​വി​ധാ​നം വി​ക​സി​പ്പി​ച്ചി​രി​ക്കു​ക​യാ​ണ് ഇ​ന്ത്യ​ന്‍ വം​ശ​ജ​ൻ. കാ​ലി​ഫോ​ര്‍ണി​യ സ​ര്‍വ​ക​ലാ​ശാ​ല​യി​ലെ ഇ​ല​ക്ട്രി​ക്ക​ല്‍ ആ​ന്‍ഡ് ക​മ്പ്യൂ​ട്ട​ര്‍ എ​ന്‍ജി​നീ​യ​റി​ങ് വി​ഭാ​ഗ​ത്തി​ലെ പ്ര​ഫ​സ​റാ​യ അ​മി​ത് റോ​യ് ചൗ​ധ​രി​യു​ടെ...

ചന്ദ്രയാൻ2: കൗണ്ട് ഡൗൺ തുടങ്ങി; വിക്ഷേപണത്തിന് മണിക്കൂറുകൾ മാത്രം

ഒ​രാ​ഴ്ച നീ​ണ്ട കാ​ത്തി​രി​പ്പി​നും ആ​ശ​ങ്ക​ക​ൾ​ക്കു​മൊ​ടു​വി​ൽ എ​ല്ലാ പ​രി​ശോ​ധ​ന​ക​ളും പൂ​ർ​ത്തി​യാ​ക്കി വി​ക്ഷേ​പ​ണ​ത്തി​നൊ​രു​ങ്ങി ച​ന്ദ്ര​യാ​ൻ-​ര​ണ്ട്. ശ്രീ​ഹ​രി​ക്കോ​ട്ട​യി​ലെ സ​തീ​ഷ് ധ​വാ​ൻ ബ​ഹി​രാ​കാ​ശ നി​ല​യ​ത്തി​ലെ ര​ണ്ടാം വി​ക്ഷേ​പ​ണ ത​റ​യി​ൽ​നി​ന്നും ഇന്ന് ഉ​ച്ച​ക്ക് 2.43ന് ​ച​ന്ദ്ര​യാ​ൻ-​ര​ണ്ടു​മാ​യി ഐ.​എ​സ്.​ആ​ർ.​ഒ​യു​ടെ...