Home LATEST 120Hz ഡിസ്പ്ലേയുള്ള അസൂസ് ROG ഫോൺ 2 ജൂലൈ 23 ന് വിൽപ്പന ആരംഭിക്കും

120Hz ഡിസ്പ്ലേയുള്ള അസൂസ് ROG ഫോൺ 2 ജൂലൈ 23 ന് വിൽപ്പന ആരംഭിക്കും

ഹൈലൈറ്റുകൾ

ക്വാൽകോം സ്‌നാപ്ഡ്രാഗൺ 855 ചിപ്‌സെറ്റാണ് അസൂസ് ആർ‌ഒജി ഫോൺ 2 പ്രവർത്തിക്കുന്നത്

12 ജിബി റാം വേരിയന്റിലാണ് സ്മാർട്ട്‌ഫോൺ വരുന്നതെന്ന് പറയപ്പെടുന്നു

അടുത്ത തലമുറയിലെ ഗെയിമിംഗ് കേന്ദ്രീകൃത ഫോൺ ROG ഫോൺ 2ജൂലൈ 23 ന് ചൈനയിൽ അവതരിപ്പിക്കുമെന്ന് തായ്‌വാൻ ടെക് മേധാവി അസൂസ് സ്ഥിരീകരിച്ചതായി മാധ്യമങ്ങൾ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തു. ലോഞ്ചിനായി കമ്പനി മാധ്യമ ക്ഷണങ്ങൾ അയയ്ക്കാൻ ആരംഭിച്ചതായി ന്യൂസ് പോർട്ടൽ ജിഎസ്മറീന റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തു. അടുത്ത തലമുറ ഗെയിമിംഗ് സ്മാർട്ട്‌ഫോൺ സൃഷ്ടിക്കുന്നതിനായി ടെൻസെന്റ് ഗെയിമുകളുമായുള്ള പങ്കാളിത്തവും കമ്പനി പ്രഖ്യാപിച്ചു.വരാനിരിക്കുന്ന സ്മാർട്ട്‌ഫോണിന്റെ സവിശേഷതകൾ ഇതുവരെ വെളിപ്പെടുത്തിയിട്ടില്ല, എന്നാൽ ഈ ഉപകരണം ക്വാൽകോം സ്‌നാപ്ഡ്രാഗൺ 855 ഒക്ടാ കോർ 7 എൻഎം ഫ്ലാഗ്ഷിപ്പ് പ്രോസസറാണ് നൽകുന്നതെന്നും 12 ജിബി റാം വരെ ജോടിയാക്കുമെന്നും പറയുന്നു. വൺപ്ലസ് 7 പ്രോ , റെഡ്മി കെ 20 പ്രോ, അസൂസിന്റെ സ്വന്തം 6 ഇസെഡ് സ്മാർട്ട്ഫോൺ തുടങ്ങിയ മുൻനിര ഫോണുകൾക്കും ഇതേ പ്രോസസർ ശക്തി നൽകുന്നു .സ്മാർട്ട്‌ഫോണിന് അടുത്തിടെ 3 സി സർട്ടിഫിക്കേഷൻ ലഭിച്ചു, ഇത് 30W ഫാസ്റ്റ് ചാർജിംഗ് പിന്തുണയുമായി വരുമെന്ന് വെളിപ്പെടുത്തി. യഥാർത്ഥ ROG ഫോൺ 30W ഫാസ്റ്റ് ചാർജിംഗിനെ പിന്തുണയ്‌ക്കുന്നു.കൂടാതെ, ഫോണിന് അതിന്റെ മുൻഗാമിയെപ്പോലെ ഒരു കൂളിംഗ് സിസ്റ്റം ഉണ്ടായിരിക്കാം. അടുത്ത ROG ഫോണിൽ ഒരു ട്രിപ്പിൾ ക്യാമറ ഉൾപ്പെടുത്താം, കഴിഞ്ഞ വർഷത്തെ മോഡലിൽ ഇരട്ട ക്യാമറ സജ്ജീകരണം ഉണ്ടായിരുന്നു. ചൈനയ്ക്ക് പുറത്തുള്ള വിപണികളിൽ ഗെയിമിംഗ് കേന്ദ്രീകൃത ഫോണിന്റെ വരവിനെക്കുറിച്ച് കമ്പനി ഇതുവരെ ഒന്നും വെളിപ്പെടുത്തിയിട്ടില്ല.ഓർക്കുക, 2018 അവസാനത്തോടെ അസൂസ് ഇന്ത്യയിൽ ROG ഫോൺ വിൽപ്പന ആരംഭിച്ചു. കൂടാതെ രാജ്യത്ത് ഗെയിമിംഗ് വിപണി എത്ര വേഗത്തിൽ വളരുന്നുവെന്ന് കണക്കിലെടുത്ത് ROG ഫോൺ 2 ഇന്ത്യൻ വിപണിയിലും ഇടംപിടിക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Must Read

ഇന്ത്യയിലെ മൊബൈൽ നമ്പരുകൾ 11 അക്കമാക്കാൻ ട്രായ് ശുപാർശ

രാജ്യത്തെ മൊബൈൽ നമ്പരുകൾ പതിനൊന്ന് അക്കങ്ങളായി വർദ്ധിപ്പിക്കണം എന്ന ശുപാർശയുമായി ടെലിക്കോം റെഗുലേറ്ററായ ട്രായ് രംഗത്ത്. നിലവിൽ ഇന്ത്യയിലെ മൊബൽ നമ്പരുകളിൽ പത്ത് അക്കങ്ങളുള്ള നമ്പരുകളാണ് ഉള്ളത്. രാജ്യത്ത് മൊബൈൽ...

വ്യവസായ ലോകത്തിന് ആശ്വാസമായി ‘എഫിസ’ത്തിന്റെ വര്‍ക്ക് ഫ്രം ഹോം മോണിറ്ററിങ്

കോവിഡ്- 19 പൊട്ടിപ്പുറപ്പെട്ടതിനെത്തുടർന്ന് ലോകത്തിന്റെ പലവിധ പ്രതിസന്ധികളാണ് ജനങ്ങൾ നേരിടുന്നത്. ഇതിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ പ്രതിസന്ധിയിലായിരിക്കുന്നവരിൽ വലിയൊരു വിഭാഗം തൊഴിലുടമകളും ശമ്പളം വാങ്ങി ജീവിക്കുന്ന ഇടത്തരക്കാരുമാണ്.മുൻകരുതൽ നടപടിയായി പല ജോലിസ്ഥലങ്ങളും...

ഏറ്റവും പുതിയ കൊറോണ അപ്‌ഡേറ്റ് ലഭിക്കാന്‍ ലോകാരോഗ്യ സംഘടനയുടെ വാട്‌സാപ്പ് നമ്പര്‍

കോറോണ വൈറസ് പകർച്ചവ്യാധിയെ കുറിച്ചുള്ള ആധികാരികമായ അറിയിപ്പുകൾ ജനങ്ങളിലെത്തിക്കുന്നതിനായി വാട്സാപ്പിലൂടെ ലോകാരോഗ്യ സംഘടനയുടെ ആരോഗ്യ മുന്നറിയിപ്പ്. വ്യാജവാർത്തകൾ വ്യാപകമായി വാട്സാപ്പിലൂടെ പ്രചരിക്കുന്ന സാഹചര്യത്തിലാണ് ലോകാരോഗ്യ സംഘടനയിൽനിന്ന് നേരിട്ടുള്ള അറിയിപ്പുകൾ വാട്സാപ്പ്...

വിമർശനങ്ങൾ :പ്രത്യേക നിർദേശക സമിതിയെ നിയമിച്ച് ടിക് ടോക്ക്.

ഉള്ളടക്ക നിയന്ത്രണ നയങ്ങളുടെ പേരിൽ അടുത്തകാലത്തായി ടിക് ടോക്ക് വ്യാപകമായ വിമർശനങ്ങൾ നേരിടുന്നുണ്ട്. ചൈനാ വിരുദ്ധ ഉള്ളടക്കമുള്ള വീഡിയോകൾക്ക് ടിക് ടോക്ക് നിയന്ത്രണമേർപ്പെടുത്തുന്നു എന്ന് അമേരിക്ക വിമർശനമുയർത്തിയിരുന്നു. ആളുകളുടെ ഭംഗിയുടേയും...

കൊ​റോണ വ്യാപനം മൂലം സ്മാർട്ഫോണുകളുടെ വിൽപനയിൽ വൻ ഇടിവ്.

കൊ​റോണ വ്യാപനം മൂലം സ്മാർട്ഫോണുകളുടെ വിൽപനയിൽ വൻ ഇടിവ്. സ്മാർട്ഫോണുകൾ സൃഷ്ടിക്കപ്പെട്ടതിന് ശേഷം നേരിടുന്ന ഏറ്റവും വലിയ വിൽപ്പനയിടിവാണിത്. ഫെബ്രുവരിയിൽ 38% ഇടിവാണ് പുതിയ ഫോണുകളുടെ വിൽപനയിൽ ഉണ്ടായതെന്ന് ഗവേഷണ...