Home GADGET ജിയോ ഗിഗാ ഫൈബർ: സാധാരണക്കാരന് ആദായകരമായ ഓഫറുകളുമായി എത്തുന്നു.

ജിയോ ഗിഗാ ഫൈബർ: സാധാരണക്കാരന് ആദായകരമായ ഓഫറുകളുമായി എത്തുന്നു.

റിലയൻസ് ജിയോ അവതരിപ്പിക്കാനിരിക്കുന്ന ബ്രോഡ്ബാൻഡ് സേവനമായ ജിയോ ഗിഗാ ഫൈബർ സാധാരണക്കാരന് ആദായകരമായ നിരവധി ഓഫറുകളുമായാണ് എത്തുന്നതെന്ന് റിപ്പോർട്ട്. 600 രൂപയിൽ തുടങ്ങുന്ന ബ്രോഡ്ബാൻഡ് ഇന്റർനെറ്റ് സേവനങ്ങളാണ് ജിയോ ഒരുക്കിയിരിക്കുന്നതെന്നാണ് വിവരം.പ്രിവ്യൂ ഓഫറിന്റെ ഭാഗമായി നിങ്ങൾക്ക് സൗജന്യമായി ഗിഗാഫൈബർ കണക്ഷൻ ലഭിക്കും. അതിന് 4,500 രൂപ സെക്യൂരിറ്റി ഡിപ്പോസിറ്റ് ആയി നൽകണം. എന്നാൽ 2500 രൂപ സെക്യൂരിറ്റിയിൽ ജിയോ ഗിഗാ ഫൈബർ കണക്ഷൻ നൽകുമെന്നാണ് പുതിയ റിപ്പോർട്ടുകൾ. റൂട്ടറും മറ്റ് അത്യാവശ്യ സാധനങ്ങളും ഈ തുകയിൽ ലഭിക്കും. എന്നാൽ ചില വ്യത്യാസങ്ങൾ ഈ രണ്ട് പ്ലാനുകളും തമ്മിലുണ്ട്.2,500 രൂപയുടെ പ്ലാനിൽ ഒരു സിംഗിൾ ബാൻഡ് റൂട്ടറാണ് ലഭിക്കുക. എന്നാൽ 4,500 രൂപയുടെ പ്ലാനിൽ 2.5 ഗിഗാഹെർട്സ് മുതൽ 5 ഗിഗാഹെർട്സ് വരെ ബാൻഡ് വിഡ്ത്ത് ലഭിക്കുന്ന ഡ്യുവൽ ബാൻഡ് ആണ് നൽകുന്നത്.2,500 രൂപയുടെ പ്ലാനിൽ 50എംബിപിഎസ് വേഗതയിലാണ് ഇന്റർനെറ്റ് ലഭിക്കുക. ഇത് ഗിഗാ ഫൈബർ യഥാർത്ഥത്തിൽ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്ന ഇന്റർനെറ്റ് വേഗതയുടെ പകുതിയാണ്. എന്നാൽ 4500 രൂപയുടെ പ്ലാനിൽ 100 എംബിപിഎസ് വേഗതയിൽ കണക്ഷൻ ലഭിക്കും.2500 രൂപയുടെ രൂപയുടെ പ്ലാനിൽ ജിയോ ടിവി ആപ്പും ലഭിക്കും. വേഗത കുറവാണെങ്കിലും 2500 രൂപയ്ക്ക് മാസം 1100 ജിബി ഡാറ്റ ഉപയോഗിക്കാൻ സാധിക്കും.അതേസമയം ഈ പ്ലാനുകൾ സംബന്ധിച്ച് ജിയോ ഔദ്യോഗികമായ പ്രഖ്യാപനങ്ങൾ നടത്തിയിട്ടില്ല. ഗിഗാഫൈബർ പരീക്ഷണാടിസ്ഥാനത്തിൽ ജിയോ ഇപ്പോൾ നൽകിവരുന്നുണ്ട്. പ്രാദേശിക ഗ്രാമീണ ഉപയോക്താക്കളെ ലക്ഷ്യമിട്ട് കുറഞ്ഞ വിലയിൽ സേവനമെത്തിക്കാൻ ജിയോ അണിയറ പ്രവർത്തനങ്ങൾ നടത്തുന്നുണ്ടെന്നാണ് റിപ്പോർട്ടുകൾ നൽകുന്ന സൂചന.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Must Read

ഫെയ്‌സ്ബുക്ക്, യൂട്യൂബ് ഉദ്യോഗസ്ഥരെ റാഞ്ചി ടിക്ടോക്

അതിവേഗം വളരുന്ന ചൈനീസ് സോഷ്യല്‍ നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിങ് സൈറ്റായ ടിക്‌ടോകിന്റെ പിതൃകമ്പനിയായ ബൈറ്റ്ഡാന്‍സ് വമ്പന്‍ ടെക് കമ്പനികളില്‍ പ്രവൃത്തിപരിചയം ഉള്ളവരെ ജോലിക്കെടുക്കുന്നു. ചെറിയ വിഡിയോ ക്ലിപ്പുകള്‍ അപ്‌ലോഡു ചെയ്യാവുന്ന ടിക്‌ടോകിന് ലോകമെമ്പാടും...

സിബിഎസ്ഇ മാത്‌സ് പഠിക്കാന്‍ സൗജന്യമായി ഒരു ആപ്പ്

മാത്തമാറ്റിക്‌സ് പഠനം ലളിതമാക്കാന്‍ ഒരു ലക്ഷത്തിലേറെ ചോദ്യങ്ങള്‍ സൗജന്യമായി നല്‍കുന്ന സേവനത്തിന് ട്യൂട്ടര്‍മൈന്‍ ആപ്പ് തുടക്കം കുറിച്ചു. ആറു മുതല്‍ പന്ത്രണ്ടാം ക്ലാസുവരെയുള്ള സിബിഎസ്ഇ വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ക്കുള്ള മള്‍ട്ടിപ്പ്ള്‍ ചോയ്സ് ചോദ്യങ്ങളും സെല്‍ഫ് അസെസ്മെന്റ്...

ആൻഡ്രോയിഡിനേക്കാൾ 60 ശതമാനം അധിക വേഗം;ആർക്ക് ഒ.എസ്സുമായി വാവേയ്​

അമേരിക്കൻ ടെക്​ ഭീമൻ ഗൂഗിളിൻെറ വിലക്ക്​ വന്നതോടെ സമാനതകളില്ലാത്ത പ്രതിസന്ധിയാണ്​ ചൈനീസ്​ കമ്പനിയായ വാവേയ്​ നേരിടുന്നത്​. വിലക്ക്​ വന്നതോടെ വാവേയ്​ക്ക്​ ഗൂഗിൾ ഓപ്പറേറ്റിങ്​ സിസ്​റ്റം ഇനി ഉപയോഗിക്കാനാവില്ല. ഈ പ്രതിസന്ധി...

വൻ ബഹിരാകാശ പദ്ധതികളുമായി ഐഎസ്ആർഒ;സ്വന്തം ബഹിരാകാശ നിലയമടക്കമുള്ള പദ്ധതികളും

ചാന്ദ്രയാൻ രണ്ടിന് പിന്നാലെ വൻ ബഹിരാകാശ പദ്ധതികളുമായി ഐഎസ്ആർഒ. ഇന്ത്യക്കാരനെ ബഹിരാകാശത്തെത്തിക്കാനുള്ള ഗഗൻയാൻ പദ്ധതിക്ക് പിന്നാലെ സ്വന്തം ബഹിരാകാശ നിലയമടക്കമുള്ള പദ്ധതികൾ പരിഗണനയിലാണെന്ന് ഐസ്ആർഒ ചെയർമാൻ ഡോ കെ ശിവനും...

പുതിയ റഡാർ സംവിധാനം ചൈന വികസിപ്പിച്ചെടുത്തെന്ന് റിപ്പോർട്ട്;ഇന്ത്യയ്ക്ക് ഭീഷണി

അമേരിക്കയുടെ അഞ്ചാം തലമുറ പോർവിമാനങ്ങളെ വരെ നേരിടാൻ ശേഷിയുള്ള പുതിയ റഡാർ സംവിധാനം ചൈന വികസിപ്പിച്ചെടുത്തെന്ന് റിപ്പോർട്ട്. സ്റ്റെൽത്ത് (റഡാറുകളിൽ നിന്നു മറഞ്ഞിരിക്കാൻ) ശേഷിയുള്ള ഏതൊരു പോർവിമാനത്തെയും കണ്ടെത്താൻ ചൈനയുടെ...