Home LATEST ലോകത്തിലാദ്യമായി ആക്ടീവ ലിക്വിഡ് കൂളിങ് ടർബോഫാൻ ടെക്നോളജിയുമായി റെഡ് മാജിക് 3

ലോകത്തിലാദ്യമായി ആക്ടീവ ലിക്വിഡ് കൂളിങ് ടർബോഫാൻ ടെക്നോളജിയുമായി റെഡ് മാജിക് 3

ദിനംപ്രതി വളരുന്ന സ്മാർട് ഫോൺ ശൃംഖലയിൽ മാറ്റത്തിന്റെ ചുവടുമായി എത്തുകയാണ് മുൻനിര ആൻഡ്രോയിഡ് സ്മാർട് ഫോൺ നിർമാതാക്കളായ ‘നുബിയ സ്മാർട് ഫോൺസ്’ തങ്ങളുടെ പുതിയ സ്മാർട് ഫോൺ റെഡ് മാജിക് 3യിൽ ലോകത്തിലാദ്യമായി ഗെയിമിങ് കംപ്യൂട്ടറുകളിൽ മാത്രം കാണപ്പെടുന്ന ആക്ടീവ ലിക്വിഡ് കൂളിങ് ടർബോഫാൻ ടെക്നോളജി അവതരിപ്പിച്ചുകൊണ്ട്.ഗെയിമിങ് പ്രാധാന്യം നൽകുന്ന ഈ സ്മാർട് ഫോണിൽ ക്വാൽകോം സ്നാപ്പ്ഡ്രാഗൺ 855 പ്രോസസർ, 5000 മെഗാഹെർട്സ് ബാറ്ററി, 6.65 ഇഞ്ച് അമോ എൽഡി ഡിസ്പ്ലേ, 48mp, 16mp ക്യാമറ, ഡെഡിക്കേറ്റഡ് ഗെയിം സ്പേസ്, ഗെയിം കൺട്രോളറുകളിൽ മാത്രം കാണപ്പെടുന്ന ഷോൾഡർ ട്രിഗർ എന്നിവയുണ്ട്.

ക്യാമറ

8K വിഡിയോ റെക്കോർഡിങ്ങോടു കൂടിയ 48 മെഗാപിക്സൽ പിൻക്യാമറയും 16 മെഗാപിക്സൽ സെൽഫി ക്യാമറയും ഗെയിമിങ് ഫോണുകളിൽ കാണപ്പെടുന്ന ക്യാമറകളിൽ മുൻപന്തിയിലാണ്

വേരിയന്റുകള്‍

ഏറ്റവും പുതിയ സ്നാപ്പ്ഡ്രാഗൺ 855 പ്രോസസറിനൊടൊപ്പം 8 ജിബി റാം 128 ജിബി സ്റ്റോറേജ് ശേഷി, 12 ജിബി റാം 256 ജിബി സംഭരണശേഷി എന്നീ വേരിയന്റുകൾ ലഭ്യമാണ്.

ഗെയിമിങ്/ സ്പെഷ്യൽ ഫീച്ചേഴ്സ്

ഗെയിമിങ് പിസികളിയിൽ മാത്രം കാണപ്പെടുന്ന ലിക്വിഡ് കൂളിങ് ഫാനിനു പുറമെ 90hz റിഫ്രഷ് റേറ്റ് നൽകുന്ന 6.65 ഇഞ്ച് അമോ എൽഡി ഡിസ്പ്ലേ, മറ്റു ആപ്ലിക്കേഷനുകളിൽ നിന്നും റാമിനെ ഫ്രീയാക്കി പ്രോസസറിനു വേഗം നൽകി ഗെയിമുകളിൽ കൂടുതൽ പെർഫോമൻസ് നൽകുന്ന ഗെയിം സ്പേസ് 2.0 ഈ ഫോണിന്റെ മാത്രം സവിശേഷതയാണ്. ഗെയിമിങ് കൺട്രോളറുകളിൽ മാത്രം കാണപ്പെടുന്ന ഷോൾഡർ ട്രിഗറുകൾ പ്രോസസർ ഓവർക്ലോക്കിങ് ഓപ്ഷൻ തുടങ്ങിയവയാണ് മറ്റ് സവിശേഷതകൾ.ചൈന യുകെ തുടങ്ങി രാജ്യങ്ങളിൽ വിൽപനയ്ക്ക് ലഭ്യമായ റെഡ് മാജിക് 3 ജൂൺ മുതൽ രണ്ടു വേരിയന്റുകളിൽ 40000 രൂപയ്ക്ക് താഴെ ഇന്ത്യൻ വിപണിയിലും ലഭ്യമാകും.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Must Read

ഇന്ത്യയിലെ മൊബൈൽ നമ്പരുകൾ 11 അക്കമാക്കാൻ ട്രായ് ശുപാർശ

രാജ്യത്തെ മൊബൈൽ നമ്പരുകൾ പതിനൊന്ന് അക്കങ്ങളായി വർദ്ധിപ്പിക്കണം എന്ന ശുപാർശയുമായി ടെലിക്കോം റെഗുലേറ്ററായ ട്രായ് രംഗത്ത്. നിലവിൽ ഇന്ത്യയിലെ മൊബൽ നമ്പരുകളിൽ പത്ത് അക്കങ്ങളുള്ള നമ്പരുകളാണ് ഉള്ളത്. രാജ്യത്ത് മൊബൈൽ...

വ്യവസായ ലോകത്തിന് ആശ്വാസമായി ‘എഫിസ’ത്തിന്റെ വര്‍ക്ക് ഫ്രം ഹോം മോണിറ്ററിങ്

കോവിഡ്- 19 പൊട്ടിപ്പുറപ്പെട്ടതിനെത്തുടർന്ന് ലോകത്തിന്റെ പലവിധ പ്രതിസന്ധികളാണ് ജനങ്ങൾ നേരിടുന്നത്. ഇതിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ പ്രതിസന്ധിയിലായിരിക്കുന്നവരിൽ വലിയൊരു വിഭാഗം തൊഴിലുടമകളും ശമ്പളം വാങ്ങി ജീവിക്കുന്ന ഇടത്തരക്കാരുമാണ്.മുൻകരുതൽ നടപടിയായി പല ജോലിസ്ഥലങ്ങളും...

ഏറ്റവും പുതിയ കൊറോണ അപ്‌ഡേറ്റ് ലഭിക്കാന്‍ ലോകാരോഗ്യ സംഘടനയുടെ വാട്‌സാപ്പ് നമ്പര്‍

കോറോണ വൈറസ് പകർച്ചവ്യാധിയെ കുറിച്ചുള്ള ആധികാരികമായ അറിയിപ്പുകൾ ജനങ്ങളിലെത്തിക്കുന്നതിനായി വാട്സാപ്പിലൂടെ ലോകാരോഗ്യ സംഘടനയുടെ ആരോഗ്യ മുന്നറിയിപ്പ്. വ്യാജവാർത്തകൾ വ്യാപകമായി വാട്സാപ്പിലൂടെ പ്രചരിക്കുന്ന സാഹചര്യത്തിലാണ് ലോകാരോഗ്യ സംഘടനയിൽനിന്ന് നേരിട്ടുള്ള അറിയിപ്പുകൾ വാട്സാപ്പ്...

വിമർശനങ്ങൾ :പ്രത്യേക നിർദേശക സമിതിയെ നിയമിച്ച് ടിക് ടോക്ക്.

ഉള്ളടക്ക നിയന്ത്രണ നയങ്ങളുടെ പേരിൽ അടുത്തകാലത്തായി ടിക് ടോക്ക് വ്യാപകമായ വിമർശനങ്ങൾ നേരിടുന്നുണ്ട്. ചൈനാ വിരുദ്ധ ഉള്ളടക്കമുള്ള വീഡിയോകൾക്ക് ടിക് ടോക്ക് നിയന്ത്രണമേർപ്പെടുത്തുന്നു എന്ന് അമേരിക്ക വിമർശനമുയർത്തിയിരുന്നു. ആളുകളുടെ ഭംഗിയുടേയും...

കൊ​റോണ വ്യാപനം മൂലം സ്മാർട്ഫോണുകളുടെ വിൽപനയിൽ വൻ ഇടിവ്.

കൊ​റോണ വ്യാപനം മൂലം സ്മാർട്ഫോണുകളുടെ വിൽപനയിൽ വൻ ഇടിവ്. സ്മാർട്ഫോണുകൾ സൃഷ്ടിക്കപ്പെട്ടതിന് ശേഷം നേരിടുന്ന ഏറ്റവും വലിയ വിൽപ്പനയിടിവാണിത്. ഫെബ്രുവരിയിൽ 38% ഇടിവാണ് പുതിയ ഫോണുകളുടെ വിൽപനയിൽ ഉണ്ടായതെന്ന് ഗവേഷണ...