Home LATEST വി​ദ്വേ​ഷ വി​ഡി​യോ​ക​ള്‍ക്കെ​തി​രെ യൂ​ട്യൂ​ബ്:അ​ക്കൗ​ണ്ടു​ക​ള്‍ ഡി​ലീ​റ്റ് ചെ​യ്യും

വി​ദ്വേ​ഷ വി​ഡി​യോ​ക​ള്‍ക്കെ​തി​രെ യൂ​ട്യൂ​ബ്:അ​ക്കൗ​ണ്ടു​ക​ള്‍ ഡി​ലീ​റ്റ് ചെ​യ്യും

വി​ദ്വേ​ഷ ഉ​ള്ള​ട​ക്ക​മു​ള്ള വി​ഡി​യോ​ക​ള്‍ പ്ര​ച​രി​പ്പി​ക്കു​ന്ന അ​ക്കൗ​ണ്ടു​ക​ള്‍ യൂ​ട്യൂ​ബ്
ഡി​ലീ​റ്റ് ചെ​യ്യാ​നൊ​രു​ങ്ങുന്നു.വി​ദ്വേ​ഷ വി​ഡി​യോ​ക​ള്‍ക്കെ​തി​രെ യൂ​ട്യൂ​ബി​​ന്റെ ന​യ അ​വ​ലോ​ക​ന​ത്തി​നൊ​ടു​വി​ലാ​ണ് തീ​രു​മാ​നം.സം​ നടപ്പിലാക്കുക എ​ളു​പ്പ​മ​ല്ലാ​ത്ത​തി​നാ​ൽ സ​മ​യ​മെ​ടു​ക്കു​മെ​ന്നാ​ണ്​ യൂ​ട്യൂ​ബ്​ അ​ധി​കൃ​ത​രു​ടെ വി​ല​യി​രു​ത്ത​ൽ. ആ​യി​ര​ക്ക​ണ​ക്കി​ന് അ​ക്കൗ​ണ്ടു​ക​ള്‍ ഇ​തോ​ടെ അ​ട​ച്ചു പൂ​ട്ടു​മെ​ന്നാ​ണ് ക​രു​തു​ന്ന​ത്.നി​ല​വി​ല്‍ ദു​രു​ദ്ദേ​ശ്യ​പ​ര​മാ​യ ഉ​ള്ള​ട​ക്ക​മു​ള്ള വി​ഡി​യോ​ക​ള്‍ക്ക് യൂ​ട്യൂ​ബി​ല്‍ വി​ല​ക്കു​ണ്ടെ​ങ്കി​ലും ഇ​ത്ത​ര​ത്തി​ലു​ള്ള നി​ര​വ​ധി വി​ഡി​യോ​ക​ള്‍ വി​ഡി​യോ ഷെ​യ​റി​ങ് പ്ലാ​റ്റ്ഫോ​മി​ലൂ​ടെ പ്ര​ച​രി​ക്കു​ന്നു​ണ്ട്.പ്രാ​യ​ത്തി​​ന്റെയും ലിം​ഗ​ത്തി​​ന്റെയും വം​ശ​ത്തി​ന്റെയും ജാ​തി​യു​ടെ​യും മ​ത​ത്തി​ന്റെയും പേ​രി​ല്‍ മാ​റ്റി​നി​ർ​ത്തു​ന്ന, ഒ​രു കൂ​ട്ടം ആ​ളു​ക​ള്‍ക്ക് മ​റ്റൊ​രു കൂ​ട്ട​ത്തെ​ക്കാ​ളും ഔ​ന്നി​ത്യം ഉ​ണ്ടെ​ന്ന് ന്യാ​യീ​ക​രി​ക്കു​ന്ന ത​ര​ത്തി​ലു​ള്ള വി​ഡി​യോ​ക​ള്‍ നി​രോ​ധി​ക്കു​മെ​ന്ന്​ യൂ​ട്യൂ​ബ് പു​റ​ത്തു​വി​ട്ട കു​റി​പ്പി​ല്‍ പ​റ​യു​ന്നു. ഗ​വേ​ഷ​ക​ര്‍ക്ക് ഉ​പ​കാ​ര​പ്ര​ദ​മാ​യ​തും വി​ദ്വേ​ഷ പ്ര​ചാ​ര​ണ​ങ്ങ​ളെ തു​റ​ന്നു കാ​ട്ടാ​നാ​യി പു​റ​ത്തി​റ​ക്കു​ന്ന​തും കാ​ലി​ക വി​ഷ​യ​ങ്ങ​ൾ വി​ശ​ക​ല​നം ചെ​യ്യു​ന്ന​തു​മാ​യ വി​ഡി​യോ​ക​ള്‍ നീ​ക്കം ചെ​യ്യി​ല്ലെ​ന്നും യൂ​ട്യൂ​ബ് അ​ധി​കൃ​ത​ർ അ​റി​യി​ച്ചു. എ​ന്തെ​ങ്കി​ലും ത​ര​ത്തി​ലു​ള്ള വി​ദ്വേ​ഷ​പ്ര​ചാ​ര​ണ​ങ്ങ​ള്‍ ന​ട​ത്തു​ന്ന വി​ഡി​യോ​ക​ള്‍ക്ക് പ​ര​സ്യ​വ​രു​മാ​നം ല​ഭി​ക്കി​ല്ലെ​ന്ന് ഉ​റ​പ്പു​വ​രു​ത്തും. ആ​ഗോ​ള​ത​ല​ത്തി​ല്‍ തീ​വ്ര​വ​ല​തു​പ​ക്ഷം വീ​ണ്ടും ശ​ക്തി​പ്രാ​പി​ക്കാ​ന്‍ ആ​രം​ഭി​ച്ച​തോ​ടെ ഇ​ത്ത​രം ആ​ശ​യ​ങ്ങ​ള്‍ പ്ര​ച​രി​പ്പി​ക്കു​ന്ന യൂ​ട്യൂ​ബ് ക​ണ്ട​ൻ​റു​ക​ളും വ്യാ​പ​ക​മാ​യി​രു​ന്നു. എ​ന്നാ​ല്‍, ഇ​തി​നെ​തി​രെ ശ​ക്ത​മാ​യ ന​ട​പ​ടി​യെ​ടു​ക്കാ​ന്‍ യൂ​ട്യൂ​ബ് ത​യാ​റാ​കു​ന്നി​ല്ലെ​ന്ന് പ​രാ​തി​ക​ളു​യ​ര്‍ന്നി​രു​ന്നു. ന്യൂ​സി​ല​ന്‍ഡി​ലെ ക്രൈ​സ്​​റ്റ്​ ച​ര്‍ച്ച് വെ​ടി​വെ​പ്പി​നു​ശേ​ഷം വി​മ​ര്‍ശ​നം കൂ​ടു​ത​ല്‍ ശ​ക്ത​മാ​വു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. യൂ​ട്യൂ​ബി​ലെ ഏ​റ്റ​വും പ്ര​ചാ​ര​ത്തി​ലു​ള്ള വി​ഡി​യോ​ക​ള്‍ തീ​വ്ര​വ​ല​തു​പ​ക്ഷ​വാ​ദം പ്ര​ച​രി​പ്പി​ക്കു​ന്ന​വ​യാ​ണെ​ന്ന് ബ്ലൂം​ബെ​ര്‍ഗ് റി​പ്പോ​ര്‍ട്ട്​ ചെ​യ്തി​രു​ന്നു.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Must Read

ഇന്ത്യയിലെ മൊബൈൽ നമ്പരുകൾ 11 അക്കമാക്കാൻ ട്രായ് ശുപാർശ

രാജ്യത്തെ മൊബൈൽ നമ്പരുകൾ പതിനൊന്ന് അക്കങ്ങളായി വർദ്ധിപ്പിക്കണം എന്ന ശുപാർശയുമായി ടെലിക്കോം റെഗുലേറ്ററായ ട്രായ് രംഗത്ത്. നിലവിൽ ഇന്ത്യയിലെ മൊബൽ നമ്പരുകളിൽ പത്ത് അക്കങ്ങളുള്ള നമ്പരുകളാണ് ഉള്ളത്. രാജ്യത്ത് മൊബൈൽ...

വ്യവസായ ലോകത്തിന് ആശ്വാസമായി ‘എഫിസ’ത്തിന്റെ വര്‍ക്ക് ഫ്രം ഹോം മോണിറ്ററിങ്

കോവിഡ്- 19 പൊട്ടിപ്പുറപ്പെട്ടതിനെത്തുടർന്ന് ലോകത്തിന്റെ പലവിധ പ്രതിസന്ധികളാണ് ജനങ്ങൾ നേരിടുന്നത്. ഇതിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ പ്രതിസന്ധിയിലായിരിക്കുന്നവരിൽ വലിയൊരു വിഭാഗം തൊഴിലുടമകളും ശമ്പളം വാങ്ങി ജീവിക്കുന്ന ഇടത്തരക്കാരുമാണ്.മുൻകരുതൽ നടപടിയായി പല ജോലിസ്ഥലങ്ങളും...

ഏറ്റവും പുതിയ കൊറോണ അപ്‌ഡേറ്റ് ലഭിക്കാന്‍ ലോകാരോഗ്യ സംഘടനയുടെ വാട്‌സാപ്പ് നമ്പര്‍

കോറോണ വൈറസ് പകർച്ചവ്യാധിയെ കുറിച്ചുള്ള ആധികാരികമായ അറിയിപ്പുകൾ ജനങ്ങളിലെത്തിക്കുന്നതിനായി വാട്സാപ്പിലൂടെ ലോകാരോഗ്യ സംഘടനയുടെ ആരോഗ്യ മുന്നറിയിപ്പ്. വ്യാജവാർത്തകൾ വ്യാപകമായി വാട്സാപ്പിലൂടെ പ്രചരിക്കുന്ന സാഹചര്യത്തിലാണ് ലോകാരോഗ്യ സംഘടനയിൽനിന്ന് നേരിട്ടുള്ള അറിയിപ്പുകൾ വാട്സാപ്പ്...

വിമർശനങ്ങൾ :പ്രത്യേക നിർദേശക സമിതിയെ നിയമിച്ച് ടിക് ടോക്ക്.

ഉള്ളടക്ക നിയന്ത്രണ നയങ്ങളുടെ പേരിൽ അടുത്തകാലത്തായി ടിക് ടോക്ക് വ്യാപകമായ വിമർശനങ്ങൾ നേരിടുന്നുണ്ട്. ചൈനാ വിരുദ്ധ ഉള്ളടക്കമുള്ള വീഡിയോകൾക്ക് ടിക് ടോക്ക് നിയന്ത്രണമേർപ്പെടുത്തുന്നു എന്ന് അമേരിക്ക വിമർശനമുയർത്തിയിരുന്നു. ആളുകളുടെ ഭംഗിയുടേയും...

കൊ​റോണ വ്യാപനം മൂലം സ്മാർട്ഫോണുകളുടെ വിൽപനയിൽ വൻ ഇടിവ്.

കൊ​റോണ വ്യാപനം മൂലം സ്മാർട്ഫോണുകളുടെ വിൽപനയിൽ വൻ ഇടിവ്. സ്മാർട്ഫോണുകൾ സൃഷ്ടിക്കപ്പെട്ടതിന് ശേഷം നേരിടുന്ന ഏറ്റവും വലിയ വിൽപ്പനയിടിവാണിത്. ഫെബ്രുവരിയിൽ 38% ഇടിവാണ് പുതിയ ഫോണുകളുടെ വിൽപനയിൽ ഉണ്ടായതെന്ന് ഗവേഷണ...