Home LATEST ട്വിറ്ററിനെതിരെ പരാതി:ഫോളോവർമാരുടെ എണ്ണം കുറയുന്നു, കമന്റുകൾ നീക്കം ചെയ്യപ്പെടുന്നു

ട്വിറ്ററിനെതിരെ പരാതി:ഫോളോവർമാരുടെ എണ്ണം കുറയുന്നു, കമന്റുകൾ നീക്കം ചെയ്യപ്പെടുന്നു

ട്വിറ്റർ അക്കൗണ്ടിൽ നിന്നും ഫോളോവർമാരുടെ എണ്ണം കുത്തനെ കുറയുന്നുവെന്നും കമന്റുകൾ നീക്കം ചെയ്യപ്പെടുന്നുവെന്നുമുള്ള പരാതിയുമായി ഇന്ത്യയിൽ നിന്നുള്ള ട്വിറ്റർ അക്കൗണ്ട് ഉടമകൾ. മുതിർന്ന ബിജെപി നേതാവ് സുരേഷ് പ്രഭുവിന്റെ ട്വീറ്റ് വന്നതോടെയാണ് പ്രശ്നം പൊതുമധ്യത്തിൽ ചർച്ചയായത്. നിരവധിയാളുകൾ ഇതേ വിഷയം ഉന്നയിച്ച് രംഗത്തെത്തി.താൻ ടൈംലൈനിൽ പോസ്റ്റ് ചെയ്യുന്നതിൽ പലതും നീക്കം ചെയ്യപ്പെട്ടുവെന്നും ട്വിറ്റർ ഇക്കാര്യം ശ്രദ്ധിക്കണമെന്നും സുരേഷ് പ്രഭു ട്വീറ്റ് ചെയ്തു. ഫോളോവർമാർ നീക്കം ചെയ്യപ്പെട്ടത് തന്റെ അറിവോടെ ചെയ്തതല്ലെന്ന് സുഹൃത്തുക്കൾ മനസിലാക്കുമെന്നാണ് പ്രതീക്ഷയെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.നിരവധി പേരാണ് സുരേഷ് പ്രഭുവിന്റെ അഭിപ്രായത്തോട് യോജിച്ചത്. ഏറെ കാലമായി ഈ പ്രശ്നമുണ്ടെന്ന് ചിലർ പറയുന്നു. സുരേഷ് പ്രഭു സാറിന് ഇത് സംഭവിച്ചാൽ ഞങ്ങൾ സാധാരണക്കാരുടെ അവസ്ഥയെന്താണ് എന്ന് ചിലർ ചോദിച്ചു. സർക്കാർ ട്വിറ്ററിനെ ഒരു പാഠം പഠിപ്പിക്കണമെന്ന് ചിലർ മറുപടി ട്വീറ്റിൽ ആവശ്യപ്പെട്ടു. ലോകത്തിന്റെ വിവിധ ഭാഗങ്ങളിൽ നിന്നും ഇതേ പരാതി ഉയരുന്നുണ്ട്.നിരവധി വ്യാജ അക്കൗണ്ടുകൾ നീക്കം ചെയ്തതായി ട്വിറ്റർ അടുത്തിടെ പ്രഖ്യാപിച്ചിരുന്നു. നിർജീവമായതും ബോട്ട് നിയന്ത്രിതവുമായ അക്കൗണ്ടുകളും വ്യാജ ട്വിറ്റർ അക്കൗണ്ടുകളും പലതവണയായി ട്വിറ്റർ നീക്കം ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. ലക്ഷക്കണക്കിന് അക്കൗണ്ടുകൾ ഇങ്ങനെ ഇല്ലാതായിട്ടുണ്ട്. ഈ നടപടികളാണോ ഫോളോവർമാരുടെ എണ്ണം കുറച്ചത് എന്ന് വ്യക്തമല്ല.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Must Read

ഇന്ത്യയിലെ മൊബൈൽ നമ്പരുകൾ 11 അക്കമാക്കാൻ ട്രായ് ശുപാർശ

രാജ്യത്തെ മൊബൈൽ നമ്പരുകൾ പതിനൊന്ന് അക്കങ്ങളായി വർദ്ധിപ്പിക്കണം എന്ന ശുപാർശയുമായി ടെലിക്കോം റെഗുലേറ്ററായ ട്രായ് രംഗത്ത്. നിലവിൽ ഇന്ത്യയിലെ മൊബൽ നമ്പരുകളിൽ പത്ത് അക്കങ്ങളുള്ള നമ്പരുകളാണ് ഉള്ളത്. രാജ്യത്ത് മൊബൈൽ...

വ്യവസായ ലോകത്തിന് ആശ്വാസമായി ‘എഫിസ’ത്തിന്റെ വര്‍ക്ക് ഫ്രം ഹോം മോണിറ്ററിങ്

കോവിഡ്- 19 പൊട്ടിപ്പുറപ്പെട്ടതിനെത്തുടർന്ന് ലോകത്തിന്റെ പലവിധ പ്രതിസന്ധികളാണ് ജനങ്ങൾ നേരിടുന്നത്. ഇതിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ പ്രതിസന്ധിയിലായിരിക്കുന്നവരിൽ വലിയൊരു വിഭാഗം തൊഴിലുടമകളും ശമ്പളം വാങ്ങി ജീവിക്കുന്ന ഇടത്തരക്കാരുമാണ്.മുൻകരുതൽ നടപടിയായി പല ജോലിസ്ഥലങ്ങളും...

ഏറ്റവും പുതിയ കൊറോണ അപ്‌ഡേറ്റ് ലഭിക്കാന്‍ ലോകാരോഗ്യ സംഘടനയുടെ വാട്‌സാപ്പ് നമ്പര്‍

കോറോണ വൈറസ് പകർച്ചവ്യാധിയെ കുറിച്ചുള്ള ആധികാരികമായ അറിയിപ്പുകൾ ജനങ്ങളിലെത്തിക്കുന്നതിനായി വാട്സാപ്പിലൂടെ ലോകാരോഗ്യ സംഘടനയുടെ ആരോഗ്യ മുന്നറിയിപ്പ്. വ്യാജവാർത്തകൾ വ്യാപകമായി വാട്സാപ്പിലൂടെ പ്രചരിക്കുന്ന സാഹചര്യത്തിലാണ് ലോകാരോഗ്യ സംഘടനയിൽനിന്ന് നേരിട്ടുള്ള അറിയിപ്പുകൾ വാട്സാപ്പ്...

വിമർശനങ്ങൾ :പ്രത്യേക നിർദേശക സമിതിയെ നിയമിച്ച് ടിക് ടോക്ക്.

ഉള്ളടക്ക നിയന്ത്രണ നയങ്ങളുടെ പേരിൽ അടുത്തകാലത്തായി ടിക് ടോക്ക് വ്യാപകമായ വിമർശനങ്ങൾ നേരിടുന്നുണ്ട്. ചൈനാ വിരുദ്ധ ഉള്ളടക്കമുള്ള വീഡിയോകൾക്ക് ടിക് ടോക്ക് നിയന്ത്രണമേർപ്പെടുത്തുന്നു എന്ന് അമേരിക്ക വിമർശനമുയർത്തിയിരുന്നു. ആളുകളുടെ ഭംഗിയുടേയും...

കൊ​റോണ വ്യാപനം മൂലം സ്മാർട്ഫോണുകളുടെ വിൽപനയിൽ വൻ ഇടിവ്.

കൊ​റോണ വ്യാപനം മൂലം സ്മാർട്ഫോണുകളുടെ വിൽപനയിൽ വൻ ഇടിവ്. സ്മാർട്ഫോണുകൾ സൃഷ്ടിക്കപ്പെട്ടതിന് ശേഷം നേരിടുന്ന ഏറ്റവും വലിയ വിൽപ്പനയിടിവാണിത്. ഫെബ്രുവരിയിൽ 38% ഇടിവാണ് പുതിയ ഫോണുകളുടെ വിൽപനയിൽ ഉണ്ടായതെന്ന് ഗവേഷണ...