Home GADGET ഷാവോമി എംഐ ബാന്റ് 4 ന്റെ ചിത്രങ്ങള്‍ ചോര്‍ന്നു; സവിശേഷതകളും

ഷാവോമി എംഐ ബാന്റ് 4 ന്റെ ചിത്രങ്ങള്‍ ചോര്‍ന്നു; സവിശേഷതകളും

ഐ ബാന്റ് 4 ന്റേതെന്ന് കരുതുന്ന ചിത്രങ്ങൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ചോർന്നു. ചൈനീസ് സോഷ്യൽ മീഡിയാ വെബ്സൈറ്റായ വീബോയിലാണ് ബാന്റിന്റെ ചിത്രങ്ങൾ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടത്.വരാനിരിക്കുന്ന എംഐ ബാന്റ് പതിപ്പിൽ കളർ ഡിസ്പ്ലേ ആയിരിക്കും എന്ന അഭ്യൂഹങ്ങൾ ശരിവെക്കുന്നതാണ് ചിത്രങ്ങൾ.നിലവിലുള്ള എംഐ ബാന്റിൽ മോണോക്രോം സ്ക്രീൻ ആണുള്ളത്.ഇതുവരെ പുറത്തിറങ്ങിയ എംഐ ബാന്റുകളുടെ അതേ വലിപ്പമാണ് പുതിയ എംഐ ബാന്റിനുമുള്ളതെന്ന് ചിത്രം പുറത്തുവിട്ട ബ്ലോഗർ പറഞ്ഞു.ഷാവോമി എഐ എന്ന നിർമിത ബുദ്ധി അടിസ്ഥാനമാക്കി പ്രവർത്തിക്കുന്ന സ്മാർട് അസിസ്റ്റന്റ് സേവനം,രക്തസമ്മർദ്ദം അളക്കാൻ കഴിയുന്ന പിപിജി സെൻസർ,ബ്ലൂടൂത്ത് 5.0 കണക്റ്റിവിറ്റി എന്നിവ ഇതിൽ ഉണ്ടാവുമെന്നും റിപ്പോർട്ടിൽ പറയുന്നു.ബാറ്ററി ശേഷി 110 എംഎഎച്ചിൽ നിന്നും 135 എംഎഎച്ചിലേക്ക് ഉയരും. മാത്രവുമല്ല ചാർജ് ചെയ്യാൻ ബാന്റിന്റെ മോഡ്യയൂൾ സ്ട്രാപിൽ നിന്നും വേർപെടുത്തേണ്ടി വരില്ല. പകരം നേരിട്ട് ചാർജറുമായി ബന്ധിപ്പിക്കാം.പുതിയ എംഐ ബാന്റ് 4 എപ്പോൾ അവതരിപ്പിക്കും എന്നത് സംബവന്ധിച്ച് കൃത്യമായ വിവരങ്ങളില്ല. 1900 രൂപയ്ക്ക് ന് മുകളിൽ ബാന്റിന് വിലയുണ്ടാവുമെന്നാണ് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത്.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Must Read

ഇന്ത്യയിലെ മൊബൈൽ നമ്പരുകൾ 11 അക്കമാക്കാൻ ട്രായ് ശുപാർശ

രാജ്യത്തെ മൊബൈൽ നമ്പരുകൾ പതിനൊന്ന് അക്കങ്ങളായി വർദ്ധിപ്പിക്കണം എന്ന ശുപാർശയുമായി ടെലിക്കോം റെഗുലേറ്ററായ ട്രായ് രംഗത്ത്. നിലവിൽ ഇന്ത്യയിലെ മൊബൽ നമ്പരുകളിൽ പത്ത് അക്കങ്ങളുള്ള നമ്പരുകളാണ് ഉള്ളത്. രാജ്യത്ത് മൊബൈൽ...

വ്യവസായ ലോകത്തിന് ആശ്വാസമായി ‘എഫിസ’ത്തിന്റെ വര്‍ക്ക് ഫ്രം ഹോം മോണിറ്ററിങ്

കോവിഡ്- 19 പൊട്ടിപ്പുറപ്പെട്ടതിനെത്തുടർന്ന് ലോകത്തിന്റെ പലവിധ പ്രതിസന്ധികളാണ് ജനങ്ങൾ നേരിടുന്നത്. ഇതിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ പ്രതിസന്ധിയിലായിരിക്കുന്നവരിൽ വലിയൊരു വിഭാഗം തൊഴിലുടമകളും ശമ്പളം വാങ്ങി ജീവിക്കുന്ന ഇടത്തരക്കാരുമാണ്.മുൻകരുതൽ നടപടിയായി പല ജോലിസ്ഥലങ്ങളും...

ഏറ്റവും പുതിയ കൊറോണ അപ്‌ഡേറ്റ് ലഭിക്കാന്‍ ലോകാരോഗ്യ സംഘടനയുടെ വാട്‌സാപ്പ് നമ്പര്‍

കോറോണ വൈറസ് പകർച്ചവ്യാധിയെ കുറിച്ചുള്ള ആധികാരികമായ അറിയിപ്പുകൾ ജനങ്ങളിലെത്തിക്കുന്നതിനായി വാട്സാപ്പിലൂടെ ലോകാരോഗ്യ സംഘടനയുടെ ആരോഗ്യ മുന്നറിയിപ്പ്. വ്യാജവാർത്തകൾ വ്യാപകമായി വാട്സാപ്പിലൂടെ പ്രചരിക്കുന്ന സാഹചര്യത്തിലാണ് ലോകാരോഗ്യ സംഘടനയിൽനിന്ന് നേരിട്ടുള്ള അറിയിപ്പുകൾ വാട്സാപ്പ്...

വിമർശനങ്ങൾ :പ്രത്യേക നിർദേശക സമിതിയെ നിയമിച്ച് ടിക് ടോക്ക്.

ഉള്ളടക്ക നിയന്ത്രണ നയങ്ങളുടെ പേരിൽ അടുത്തകാലത്തായി ടിക് ടോക്ക് വ്യാപകമായ വിമർശനങ്ങൾ നേരിടുന്നുണ്ട്. ചൈനാ വിരുദ്ധ ഉള്ളടക്കമുള്ള വീഡിയോകൾക്ക് ടിക് ടോക്ക് നിയന്ത്രണമേർപ്പെടുത്തുന്നു എന്ന് അമേരിക്ക വിമർശനമുയർത്തിയിരുന്നു. ആളുകളുടെ ഭംഗിയുടേയും...

കൊ​റോണ വ്യാപനം മൂലം സ്മാർട്ഫോണുകളുടെ വിൽപനയിൽ വൻ ഇടിവ്.

കൊ​റോണ വ്യാപനം മൂലം സ്മാർട്ഫോണുകളുടെ വിൽപനയിൽ വൻ ഇടിവ്. സ്മാർട്ഫോണുകൾ സൃഷ്ടിക്കപ്പെട്ടതിന് ശേഷം നേരിടുന്ന ഏറ്റവും വലിയ വിൽപ്പനയിടിവാണിത്. ഫെബ്രുവരിയിൽ 38% ഇടിവാണ് പുതിയ ഫോണുകളുടെ വിൽപനയിൽ ഉണ്ടായതെന്ന് ഗവേഷണ...