Home LATEST ഷവോമി റെഡ്മി നോട്ട് 7, റെഡ്മി നോട്ട് 7 പ്രോ ഫോണുകൾ ഇന്ത്യയിൽ, വില 9,999...

ഷവോമി റെഡ്മി നോട്ട് 7, റെഡ്മി നോട്ട് 7 പ്രോ ഫോണുകൾ ഇന്ത്യയിൽ, വില 9,999 രൂപ മുതൽ

ഷവോമി മുന്നേ പ്രഖ്യാപിച്ചതുപോലെ തന്നെ ഫെബ്രുവരി 28ന് റെഡ്മി നോട്ട് 7, റെഡ്മി നോട്ട് 7 പ്രോ ഫോണുകൾ ഇന്ത്യയിൽ അവതരിപ്പിച്ചു. നോട്ട് 7 മാർച്ച് 6 മുതലും, നോട്ട് 7 പ്രോ മാർച്ച് 13 മുതലും ഫ്ലിപ്പ്കാർട്ട് വഴി വാങ്ങാവുന്നതാണ്.

വില

 • റെഡ്മി നോട്ട് 7 (3ജിബി റാം + 32ജിബി മെമ്മറി) – 9,999 രൂപ
 • റെഡ്മി നോട്ട് 7 (4ജിബി റാം + 64ജിബി മെമ്മറി) – 11,999 രൂപ
 • റെഡ്മി നോട്ട് 7 പ്രോ (4ജിബി റാം + 64ജിബി മെമ്മറി) – 13,999 രൂപ
 • റെഡ്മി നോട്ട് 7 പ്രോ (6ജിബി റാം + 128ജിബി മെമ്മറി) – 16,999 രൂപ

48 മെഗാപിക്സലിന്റെ ക്യാമറയിൽ തന്നെയാണ് നോട്ട് 7 ഇന്ത്യൻ വിപണിയിലും പുറത്തിറക്കുക എന്നാണ് നേരത്തെ കമ്പനി പറഞ്ഞിരുന്നത്. എന്നാൽ ഇപ്പോൾ ഇന്ത്യൻ വിപണിയിൽ എത്തിയിരിക്കുന്ന മോഡലുകളിൽ 12 മെഗാപിക്സലിന്റെ ഡ്യൂവൽ പിൻ ക്യാമറകളും കൂടാതെ 13 മെഗാപിക്സലിന്റെ സെൽഫി ക്യാമറയുമാണുള്ളത്. നോട്ട് 7 പ്രോയിൽ 48 മെഗാപിക്സലിന്റെ ക്യാമറയുണ്ട്.

റെഡ്‌മി നോട്ട് 7 പ്രത്യേകതകൾ ഒറ്റ നോട്ടത്തിൽ

 • ഡിസ്പ്ലേ – 6.3 ഇഞ്ച് എൽസിഡി
 • രണ്ട് പതിപ്പുകൾ – 1) 3 ജിബി റാം, 32 ജിബി ഇന്റേണല്‍ സ്റ്റോറേജ് 2) 4 ജിബി റാം, 64 ജിബി ഇന്റേണല്‍ സ്റ്റോറേജ്
 • ക്വൽകോം സ്നാപ്പ്ഡ്രാഗൺ 660 SoC പ്രോസസ്സർ
 • ഗൊറില്ല ഗ്ലാസ് 5 ന്റെ സംരക്ഷണം
 • പിൻഭാഗത്ത് ഡ്യൂവൽ ക്യാമറ: 12MP + 2MP
 • 13MP സെൽഫി ക്യാമറ
 • ഫേസ് അൺലോക്ക്, AI പോർട്രെയ്റ്റ് സെൽഫി
 • ആൻഡ്രോയ്ഡ് 9 പൈ
 • 4,000 mAh ബാറ്ററി
 • അതിവേഗ ചാർജിങ് സംവിധാനം
 • കറുപ്പ്, നീല, ട്വിലൈറ് ഗോൾഡ് നിറങ്ങളിൽ ലഭ്യമാണ്

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Must Read

വിക്ഷേപണം വിജയകരം; ചന്ദ്രയാൻ-2 ഭൂമിയുടെ ഭ്രമണപഥത്തിൽ

ഇ​ന്ത്യ​യു​ടെ ര​ണ്ടാം ചാ​ന്ദ്ര​പ​ര്യ​വേ​ക്ഷ​ണ ദൗ​ത്യമായ ചന്ദ്രയാൻ-2 പേടകത്തെയും വഹിച്ച്​​ ഐ.​എ​സ്.​ആ​ർ.​ഒ​യു​ടെ ‘ഫാ​റ്റ്ബോ​യ്’ ജി.​എ​സ്.​എ​ൽ.​വി-​മാ​ർ​ക്ക് ത്രീ (​എം-1) റോ​ക്ക​റ്റ്​ വിജയകരമായി വിക്ഷേപിച്ചു. ആന്ധ്രപ്രദേശിലെ ശ്രീ​ഹ​രി​ക്കോ​ട്ട​യി​ലെ സ​തീ​ഷ് ധ​വാ​ൻ ബ​ഹി​രാ​കാ​ശ​ നി​ല​യ​ത്തി​ൽ​ നി​ന്ന്...

ശബ്ദസന്ദേശം അയക്കുംമുമ്പ‌് പ്രിവ്യൂ ചെയ്യാനുള്ള അവസരമൊരുക്കി വാട‌്സാപ്.

ശബ്ദസന്ദേശം അയക്കുംമുമ്പ‌് പ്രിവ്യൂ ചെയ്യാനുള്ള അവസരമൊരുക്കി വാട‌്സാപ്. ആപ്പിൾ ഐ ഫോൺ ഉപയോക്താക്കൾക്കാണ‌് പുതിയ സൗകര്യം ആദ്യം ലഭ്യമാകുക. ചിത്രങ്ങളും വീഡിയോകളും അയക്കുംമുമ്പ‌് കാണാനുള്ള അവസരം നേരത്തെ തന്നെ ഉണ്ടായിരുന്നു....

ആർക്ട്ടിക് സമുദ്രത്തിലെ മഞ്ഞുരുകുന്നു; ആശങ്കയോടെ ശാസ്ത്രലോകം

ആർക്ട്ടിക് സമുദ്രത്തിലെ മഞ്ഞുപാളികൾ ഉരുകുന്നത് ശാസ്ത്രലോകം കണക്കുകൂട്ടിയതിനെക്കാൾ വേഗത്തിൽ. ഗുരുതരമായ കാലാവസ്ഥാ വ്യതിയാനത്തെയാണ് ഇത് സൂചിപ്പിക്കുന്നതെന്ന് വിദഗ്ധർ ചൂണ്ടിക്കാട്ടുന്നു. ആർക്ട്ടിക്കിലെ മഞ്ഞുപാളികളുടെ അളവ് ഈ വർഷത്തെ ഏറ്റവും താഴ്ന്ന രണ്ടാമത്തെ...

വ്യാ​ജ​നെ ക​ണ്ടെ​ത്താ​ൻ പു​തി​യ സം​വി​ധാ​ന​വു​മാ​യി ഇ​ന്ത്യ​ൻ വം​ശ​ജ​ൻ

വ്യാ​ജ​ചിത്രവും വിഡിയോയും ക​ണ്ടെ​ത്താ​ൻ നി​ര്‍മി​ത​ബു​ദ്ധി അ​ടി​സ്ഥാ​ന​മാ​യി പ്ര​വ​ര്‍ത്തി​ക്കു​ന്ന പു​തി​യ സം​വി​ധാ​നം വി​ക​സി​പ്പി​ച്ചി​രി​ക്കു​ക​യാ​ണ് ഇ​ന്ത്യ​ന്‍ വം​ശ​ജ​ൻ. കാ​ലി​ഫോ​ര്‍ണി​യ സ​ര്‍വ​ക​ലാ​ശാ​ല​യി​ലെ ഇ​ല​ക്ട്രി​ക്ക​ല്‍ ആ​ന്‍ഡ് ക​മ്പ്യൂ​ട്ട​ര്‍ എ​ന്‍ജി​നീ​യ​റി​ങ് വി​ഭാ​ഗ​ത്തി​ലെ പ്ര​ഫ​സ​റാ​യ അ​മി​ത് റോ​യ് ചൗ​ധ​രി​യു​ടെ...

ചന്ദ്രയാൻ2: കൗണ്ട് ഡൗൺ തുടങ്ങി; വിക്ഷേപണത്തിന് മണിക്കൂറുകൾ മാത്രം

ഒ​രാ​ഴ്ച നീ​ണ്ട കാ​ത്തി​രി​പ്പി​നും ആ​ശ​ങ്ക​ക​ൾ​ക്കു​മൊ​ടു​വി​ൽ എ​ല്ലാ പ​രി​ശോ​ധ​ന​ക​ളും പൂ​ർ​ത്തി​യാ​ക്കി വി​ക്ഷേ​പ​ണ​ത്തി​നൊ​രു​ങ്ങി ച​ന്ദ്ര​യാ​ൻ-​ര​ണ്ട്. ശ്രീ​ഹ​രി​ക്കോ​ട്ട​യി​ലെ സ​തീ​ഷ് ധ​വാ​ൻ ബ​ഹി​രാ​കാ​ശ നി​ല​യ​ത്തി​ലെ ര​ണ്ടാം വി​ക്ഷേ​പ​ണ ത​റ​യി​ൽ​നി​ന്നും ഇന്ന് ഉ​ച്ച​ക്ക് 2.43ന് ​ച​ന്ദ്ര​യാ​ൻ-​ര​ണ്ടു​മാ​യി ഐ.​എ​സ്.​ആ​ർ.​ഒ​യു​ടെ...