Home LATEST പോകോ എഫ് വൺ ഫോണിൽ ഇനി 4കെ വീഡിയോ റെക്കോർഡ് ചെയ്യാം – എംഐയുഐ അപ്ഡേറ്റ്

പോകോ എഫ് വൺ ഫോണിൽ ഇനി 4കെ വീഡിയോ റെക്കോർഡ് ചെയ്യാം – എംഐയുഐ അപ്ഡേറ്റ്

ഷവോമിയുടെ സബ് ബ്രാൻഡായ പോകോയുടെ പോകോ എഫ് വൺ ഫോണിൽ 4കെ വീഡിയോ 60 എഫ്പിഎസിൽ റെക്കോർഡ് ചെയ്യാം. എഐയുഐ 10 9.3.1 ബീറ്റ അപ്ഡേറ്റിലാണ് പുതിയ മാറ്റം ലഭ്യമാവുക. കൂടാതെ ഈ അപ്ഡേറ്റിൽ ഫുൾ എച്ച്ഡി വീഡിയോയും 60 എഫ്പിഎസിൽ എടുക്കാം.

നേരത്തെ 30 എഫ്പിഎസ് വീഡിയോ റെക്കോഡിങ് സൗകര്യം മാത്രമായിരുന്നു പോകോ എഫ് വണ്ണിൽ ഉണ്ടായിരുന്നത്. പോകോ ഇന്ത്യയുടെ ജനറല്‍ മാനേജര്‍ സി. മന്‍മോഹനാണ് പുതിയ അപ്ഡേറ്റിന്റെ കാര്യം ട്വീറ്റ് ചെയ്തത്. അധികം വൈകാതെ തന്നെ പുതിയ അപ്‌ഡേറ്റ് പോകോ എഫ് വണ്‍ ഫോണുകളിലെത്തുമെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

ഇതിനു മുന്നത്തെ മറ്റൊരു ബീറ്റാ അപ്ഡേറ്റിൽ നെറ്റ് ഫ്‌ളിക്‌സ്, ആമസോണ്‍ പ്രൈം വീഡിയോകള്‍ എച്ച്ഡി ഗുണമേന്മയില്‍ കാണാന്‍ സാധിക്കുന്ന വൈഡ് വൈന്‍ എല്‍വണ്‍ സര്‍ട്ടിഫിക്കേഷന്‍ ലഭിച്ചിരുന്നു.

പോകോ എഫ് വൺ ഫോണിൽ ഏറ്റവും ഒടുവിൽ ലഭിച്ച സ്‌റ്റേബിള്‍ അപ്‌ഡേറ്റ് എം.ഐ.യു.ഐ10.2.2.0 ആണ്. ഇതില്‍ 960 എഫ്പിഎസില്‍ സൂപ്പര്‍ സ്ലോമോഷന്‍ വീഡിയോ എടുക്കാനുള്ള സൗകര്യം അവതരിപ്പിച്ചിരുന്നു. കൂടാതെ ബാറ്ററി ലോ ലൈറ്റ് ഫോട്ടോഗ്രഫിയ്ക്ക് വേണ്ടി പ്രത്യേകം ലോ ലൈറ്റ് മോഡും ഇതിൽ വന്നിട്ടുണ്ട്.

എഐയുഐ 10 9.3.1 ബീറ്റ അപ്ഡേറ്റ് മാർച്ച് 1 2019നാണ് ഷവോമി ഇറക്കിയത്. നിങ്ങൾ എഐയുഐ ബീറ്റാ ടെസ്റ്റർ ആണെങ്കിൽ പുതിയ അപ്ഡേറ്റിന്റെ നോട്ടിഫിക്കേഷൻ നിങ്ങളുടെ പോകോ എഫ് വണ്ണിൽ ലഭിച്ചിട്ടുണ്ടാകും.

നിങ്ങൾ ഒരു ബീറ്റാ ടെസ്റ്റർ അല്ല, പക്ഷെ ബീറ്റാ ടെസ്റ്റിങ് നടത്താൻ താല്പര്യപെടുന്നുണ്ടെങ്കിൽ പോകോ എഫ് വണ്ണിനുവേണ്ടിയുള്ള എഐയുഐ 10 9.3.1 ബീറ്റ അപ്ഡേറ്റ് ഈ ലിങ്കിൽ നിന്നും ഡൗൺലോഡ് ചെയ്ത് ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യാം.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Must Read

വിക്ഷേപണം വിജയകരം; ചന്ദ്രയാൻ-2 ഭൂമിയുടെ ഭ്രമണപഥത്തിൽ

ഇ​ന്ത്യ​യു​ടെ ര​ണ്ടാം ചാ​ന്ദ്ര​പ​ര്യ​വേ​ക്ഷ​ണ ദൗ​ത്യമായ ചന്ദ്രയാൻ-2 പേടകത്തെയും വഹിച്ച്​​ ഐ.​എ​സ്.​ആ​ർ.​ഒ​യു​ടെ ‘ഫാ​റ്റ്ബോ​യ്’ ജി.​എ​സ്.​എ​ൽ.​വി-​മാ​ർ​ക്ക് ത്രീ (​എം-1) റോ​ക്ക​റ്റ്​ വിജയകരമായി വിക്ഷേപിച്ചു. ആന്ധ്രപ്രദേശിലെ ശ്രീ​ഹ​രി​ക്കോ​ട്ട​യി​ലെ സ​തീ​ഷ് ധ​വാ​ൻ ബ​ഹി​രാ​കാ​ശ​ നി​ല​യ​ത്തി​ൽ​ നി​ന്ന്...

ശബ്ദസന്ദേശം അയക്കുംമുമ്പ‌് പ്രിവ്യൂ ചെയ്യാനുള്ള അവസരമൊരുക്കി വാട‌്സാപ്.

ശബ്ദസന്ദേശം അയക്കുംമുമ്പ‌് പ്രിവ്യൂ ചെയ്യാനുള്ള അവസരമൊരുക്കി വാട‌്സാപ്. ആപ്പിൾ ഐ ഫോൺ ഉപയോക്താക്കൾക്കാണ‌് പുതിയ സൗകര്യം ആദ്യം ലഭ്യമാകുക. ചിത്രങ്ങളും വീഡിയോകളും അയക്കുംമുമ്പ‌് കാണാനുള്ള അവസരം നേരത്തെ തന്നെ ഉണ്ടായിരുന്നു....

ആർക്ട്ടിക് സമുദ്രത്തിലെ മഞ്ഞുരുകുന്നു; ആശങ്കയോടെ ശാസ്ത്രലോകം

ആർക്ട്ടിക് സമുദ്രത്തിലെ മഞ്ഞുപാളികൾ ഉരുകുന്നത് ശാസ്ത്രലോകം കണക്കുകൂട്ടിയതിനെക്കാൾ വേഗത്തിൽ. ഗുരുതരമായ കാലാവസ്ഥാ വ്യതിയാനത്തെയാണ് ഇത് സൂചിപ്പിക്കുന്നതെന്ന് വിദഗ്ധർ ചൂണ്ടിക്കാട്ടുന്നു. ആർക്ട്ടിക്കിലെ മഞ്ഞുപാളികളുടെ അളവ് ഈ വർഷത്തെ ഏറ്റവും താഴ്ന്ന രണ്ടാമത്തെ...

വ്യാ​ജ​നെ ക​ണ്ടെ​ത്താ​ൻ പു​തി​യ സം​വി​ധാ​ന​വു​മാ​യി ഇ​ന്ത്യ​ൻ വം​ശ​ജ​ൻ

വ്യാ​ജ​ചിത്രവും വിഡിയോയും ക​ണ്ടെ​ത്താ​ൻ നി​ര്‍മി​ത​ബു​ദ്ധി അ​ടി​സ്ഥാ​ന​മാ​യി പ്ര​വ​ര്‍ത്തി​ക്കു​ന്ന പു​തി​യ സം​വി​ധാ​നം വി​ക​സി​പ്പി​ച്ചി​രി​ക്കു​ക​യാ​ണ് ഇ​ന്ത്യ​ന്‍ വം​ശ​ജ​ൻ. കാ​ലി​ഫോ​ര്‍ണി​യ സ​ര്‍വ​ക​ലാ​ശാ​ല​യി​ലെ ഇ​ല​ക്ട്രി​ക്ക​ല്‍ ആ​ന്‍ഡ് ക​മ്പ്യൂ​ട്ട​ര്‍ എ​ന്‍ജി​നീ​യ​റി​ങ് വി​ഭാ​ഗ​ത്തി​ലെ പ്ര​ഫ​സ​റാ​യ അ​മി​ത് റോ​യ് ചൗ​ധ​രി​യു​ടെ...

ചന്ദ്രയാൻ2: കൗണ്ട് ഡൗൺ തുടങ്ങി; വിക്ഷേപണത്തിന് മണിക്കൂറുകൾ മാത്രം

ഒ​രാ​ഴ്ച നീ​ണ്ട കാ​ത്തി​രി​പ്പി​നും ആ​ശ​ങ്ക​ക​ൾ​ക്കു​മൊ​ടു​വി​ൽ എ​ല്ലാ പ​രി​ശോ​ധ​ന​ക​ളും പൂ​ർ​ത്തി​യാ​ക്കി വി​ക്ഷേ​പ​ണ​ത്തി​നൊ​രു​ങ്ങി ച​ന്ദ്ര​യാ​ൻ-​ര​ണ്ട്. ശ്രീ​ഹ​രി​ക്കോ​ട്ട​യി​ലെ സ​തീ​ഷ് ധ​വാ​ൻ ബ​ഹി​രാ​കാ​ശ നി​ല​യ​ത്തി​ലെ ര​ണ്ടാം വി​ക്ഷേ​പ​ണ ത​റ​യി​ൽ​നി​ന്നും ഇന്ന് ഉ​ച്ച​ക്ക് 2.43ന് ​ച​ന്ദ്ര​യാ​ൻ-​ര​ണ്ടു​മാ​യി ഐ.​എ​സ്.​ആ​ർ.​ഒ​യു​ടെ...